แต่งงาน ต้องการช่างแต่งหน้าไปงานแต่ง สำหรับ 3ท่านค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ต้องการช่างแต่งหน้าไปงานแต่ง สำหรับ 3ท่านค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Fangf4ng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Fangf4ng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ต้องการช่างแต่งหน้าไปงานแต่ง สำหรับ 3ท่านค่ะ
    Posted: 27 Jun 2014 at 19:18
ต้องการช่างแต่งหน้า-ทำผม ไปงานแต่งงาน
วันที่ 21กันยายน2557
งานช่วงเย็นนะคะ
แต่ง 3 คนค่ะ
สถานที่ ฝั่งธนฯ แถวหนองแขมค่ะ
รบกวนส่ง ราคา หรือ ผลงานมาทาง อีเมลล์หรือline มาได้ค่ะ
Mail; tpparts19@gmail.com
Line: fangf4ng

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.059 seconds.