แต่งงาน ช่วยเลือกช่างแต่งหน้าด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยเลือกช่างแต่งหน้าด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
khunnuTN View Drop Down

Post Options Post Options   Quote khunnuTN Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยเลือกช่างแต่งหน้าด้วยค่ะ
    Posted: 19 Jun 2014 at 17:10
กำลังจะแต่งงานเดือนธันวาค่ะ
ใครเคยมีประสบการณ์แต่งหน้า
รบกวนช่วยเลือกช่างแต่งหน้าด้วยค่ะ
1. คุณป๊อก พรรวิษิษฐ์
2. คุณป้อม วินิจ
3.คุณกุ่ย
4.คุณฟูก
5.คุณ กมล

รบกวนขอข้อมูลการติดต่อของแต่ละท่านด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆ
Back to Top
Pearlkung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pearlkung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jul 2014 at 08:51
แอบมารอเก็บข้อมูลด้วยค่ะ
Back to Top
Koy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Koy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2014 at 15:12
วันหมั้นเราแต่งหน้ากับพี่กุ่ยค่ะ ส่วนวันงานแต่งกับพี่ป๊อก
style การแต่งหน้าของทั้ง2คน ต่างกันมากค่ะ แล้วแต่ว่าชอบแบบไหน
ลองดูผลงานจากรีวิวของเราได้ค่ะ
(พอดีเราไม่ได้เขียนรีวิวงานหมั้น ถ้าสนใจดูรูปที่แต่งโดยพี่กุ่ย pm มาละกันนะคะ)

พี่ป๊อกบอกว่าหลังๆจะไม่ให้จองคิวล่วงหน้านาน เพราะพี่เค้ากลัววันจริงจะไม่ว่างอ่ะค่ะ อาจจะต้องลุ้นหน่อย 
แต่พี่เค้าแต่งออกมาสวยจริงๆค่ะ คือเราชอบตรงที่แต่งหน้าแล้วยังคงความเป็นเราอยู่ 
แบบดูธรรมชาติมากๆ 
ส่วนพี่กุ่ย niceมากๆเลยค่ะ แต่style การแต่งจะเป็นอีกแบบ ซึ่งบางคนก็ชอบแนวนี้ 

ถ้ายังไงลองดูนะคะTongue

Edited by Koy - 25 Jul 2014 at 15:17
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.115 seconds.