แต่งงาน สมาชิกใหม่ อยากได้ออแกไนซ์ หรือคนจัดงานแต่ง อุบล - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่ อยากได้ออแกไนซ์ หรือคนจัดงานแต่ง อุบล

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
iearnearn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iearnearn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่ อยากได้ออแกไนซ์ หรือคนจัดงานแต่ง อุบล
    Posted: 11 May 2014 at 11:45
สวัสดีค่ะ พี่ๆ เราแนะนำตัวก่อนละกัน ชื่อเอิร์นนะคะ
พอดีว่าอยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการจัดงานแต่งงานที่จังหวัดอุบลหน่อยค่ะ

คือจะจัดพิธีหมั้นเช้า แล้วลี้ยงเที่ยงเลย

แต่ติดปัญหาที่ว่า ตอนนี้ทำงานอยุ่ กทม. ไม่มีเวลาลงสถานที่เอง ได้แต่ให้คุณแม่ดูให้ก็กลัวท่านจะวุ่น
เลยอยากได้ออแกไนซ์จัดงานดีๆ แบบว่าดูแลให้เราทุกเรื่อง หนูอยากทราบว่า จะจ้างเจ้าไหนดีคะ

แล้วที่อุบลเองมีรึป่าว ถ้าจะจ้างพี่ๆที่อยู่ กทม.ไปทำงานให้ จะเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่าไหร่คะ

รบกวนทีค่ะ  งานค่อนข้างด่วน

วันที่ 22 มิถุนานี้แล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.115 seconds.