แต่งงาน * * *งานแต่งเช้า (บางแสน) By Ceremony* * * - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

* * *งานแต่งเช้า (บางแสน) By Ceremony* * *

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Ceremony View Drop Down
exsp
exsp
bs 21996

Post Options Post Options   Quote Ceremony Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: * * *งานแต่งเช้า (บางแสน) By Ceremony* * *
    Posted: 02 Apr 2014 at 12:09

สวัสดี ว่าที่เจ้าบ่าว เจ้าสาว ทุกๆท่านเช่นเคยจร้าๆๆๆ

วันนี้เอาภาพผลงานมาให้ชมกันอีกแล้ว อย่าเบื่อกันนะคร้า หลังจากที่เงียบหายไปนาน เนื่องจากติดจัดงาน เหมือนพี่ๆน้องๆ สปอนเซอร์ทุกๆเจ้าจร้า เดือนมีนาคมที่ผ่านมานี้เป็นเดือน Hot งานแต่งอีกเดือนมีความสุขกันถ้วนหน้า
            งานที่่เอามาให้ชมนี้ก็ได้มีโอกาส ไปจัดงานให้คู่บ่าวสาว ที่บางแสน งานนี้พิธีการเรียกว่าเคร่งมากๆค่ะ มีทั้งซินแสที่ส่งเรื่องเวลา ทุกอย่างต้องแปะตามเวลานี้ ทีมงานก็จัดให้จร้า เพื่อความเป็นศิริมงคลแก่คู่บ่าวสาว และก็ยังมี อาจารย์ดังมาทำขวัญคู่บ่าวสาว อีกด้วย เรียกว่างานนี้แปะมากจริงๆค่ะ หากลูกค้าท่านใดมีฤกษ์มาอยู่แล้ว ทีมงานก็จะปรับเปลี่ยนตามความเหมาะสมของฤกษ์ ไม่ต้องกลัวผิดพลาดจร้าสามารถสอบถามข้อมูลกันมาได้นะค่ะ    ทีมงาน Ceremony ยินดีรับใช้ และ ให้บริการจร้า

ขอขอบคุณ เจ้าสาว เจ้าบ่าว และครอบครัว ที่ให้ ทีมงาน ceremony ได้ดูแลวันสำคัญที่สุดวันนี้ ด้วยนะค่ะ

ธีมสี        : ธีมสีส้มโอรส ชมพู
           สถานที่จัดงาน : Tassana Garden Club บางแสน

ยินดีให้บริการและคำปรึกษาค่ะ         
     สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร 089-6696777
     Email: weddingceremony.th@gmail.com
www.weddingsquare.com/ceremony
www.weddingsquare.com/ceremony

Edited by Ceremony - 02 Apr 2014 at 12:12
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.086 seconds.