แต่งงาน ป้ายชื่อหน้าทางเข้างานทำยังไงกันบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ป้ายชื่อหน้าทางเข้างานทำยังไงกันบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pakbung2533 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pakbung2533 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ป้ายชื่อหน้าทางเข้างานทำยังไงกันบ้างคะ
    Posted: 01 Apr 2014 at 11:33
สวัสดีค่ะ ชื่อผักบุ้งนะคะ ติดตามและแอบซุ่มหาข้อมูลในเวปบร์อดนี้มาสักพักแล้วค่ะ
ก็มีขออนุญาติเจ้าของกระทู้บางส่วนนำไปเป็นแนวคิดและไอเดียบ้างแล้วต้องขอบคุณเวปนี้จริงๆค่ะมีข้อมูลและทำให้เตรียมตัวได้เเน่นมาก อิอิ

คือขอเข้าเรื่องนะคะ พยายามแล้วพยายามอีกค่ะ จะทำป้ายหน้าทางเข้างานเอง แต่!โปรแกรมทำยากเหลือเกิน ไม่เคยจับและเตะโปรแกรมมาก่อน
หมดสิ้นความพยายามแล้วล่ะค่ะ ต้องหันมาเพิ่งขอผู้รู้จริงๆ ^^ ช่วยออกแบบป้ายหน้างานทางเข้าให้หน่อยตชค่ะ

ชื่อบ่าวสาวนะคะ

ผักบุ้ง & ยิม 
10 พฤ.2557

ขอบคุณล้วงหน้าด้วยนคะ _()_ ^^ClapHandshake
Back to Top
pakbung2533 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pakbung2533 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Apr 2014 at 13:28
@ คุณ sweetmeat 

ยังเลยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
ผักบุ้ง & ยิม
10 พฤษภาคม 2557
รบกวนส่งไฟล์มาที่เมล์ pakbung.inu@gmail.com

ขอบพระคุณเป็นอย่างมากเลยค่ะ

Back to Top
sweetmeat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweetmeat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 May 2014 at 14:07
ขอโทษคะเพิ่งเข้ามาอ่านไม่ทันแล้วสินะ ขอโทษจริงๆ นึกว่าจะโทรมาหนะคะ ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆนะคะClap
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.180 seconds.