แต่งงาน ขอที่ฮันนีมูนส่วนตัวในประเทศไทยหน่อยคับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอที่ฮันนีมูนส่วนตัวในประเทศไทยหน่อยคับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jetsadaa9 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jetsadaa9 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอที่ฮันนีมูนส่วนตัวในประเทศไทยหน่อยคับ
    Posted: 26 Mar 2014 at 16:39
ผมกับแฟนเพิ่งแต่งงานกันไม่นาน ยังไม่ได้วางแผนสถานที่ฮันนีมูนกัน
ตัวผมเองไม่ได้มีฐานะที่ดีมาก เป็นพนักงานบริษัทธรรมดา ค่าใช้จ่ายตอนแต่งงานเยอะพอควรแล้ว
เลยคุยกับแฟนว่าฮันนีมูนของเราคงเอาแต่ในประเทศไทย เค้าก็ตกลงคับด้วยความเข้าใจ
ยิ่งทำให้ตัวผมรู้สึกแย่ ที่ไม่สามารถพาเธอไปต่างประเทศได้

สมัครสมาชิกไว้ไม่นาน เพิ่งกล้าที่จะตั้งกระทู้ก็วันนี้ ใครพอมีสถานที่ฮันนีมูนสวย ๆ หรู ๆ หน่อยก็ได้นะคับ
แต่ไม่ต้องแพงมาก ในประเทศไทยนี่ละคับ สถานที่ใหม่ ๆ ก็ดีนะคับ มันจะได้คนไม่เยอะ เป็นส่วนตัวที่สุด

ยังไงต้องรบกวนด้วยนะคับ
Back to Top
newjaka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote newjaka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Mar 2014 at 17:32
เพิ่งไปเขาใหญ่มาวีคก่อน เห็นรีสอร์ทใหม่แถว ๆ ปาลิโอชื่อ Thames Valley บรรยากาศดูดีทีเดียว
ลองหารีวิว หรือข้อมูลดูค่ะ
ไปเที่ยวให้สนุกนะคะ ปล.อยากมีแฟนมาหาที่พักให้แบบนี้บ้างจัง
Back to Top
new49 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote new49 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Mar 2014 at 13:02
ไปไล่ดูที่กระทู้นี้ก็ได้นะ มีครบทุกจังหวัดเลย http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=116587

ปล. Thames Valley ที่คห.บนบอกสวยมาก เคยเห็นในพันธ์ทิพย์รีวิว
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.