แต่งงาน ตามหารองเท้าแฟชั่นอายเบอร์ 35 - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหารองเท้าแฟชั่นอายเบอร์ 35

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Noo-na View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo-na Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหารองเท้าแฟชั่นอายเบอร์ 35
    Posted: 23 Mar 2014 at 20:01
งานเช้าอยากได้สีทอง เย็นส้นตึกสีขาวค่ะ ใครมีส่งต่อ ไลน์ nana986 หรือ yodhatai_015@hotmail.com
Back to Top
Nuknick View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nuknick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2014 at 10:46
เบอร์ไรคะ จะได้ช่วยหา
Back to Top
Nuknick View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nuknick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2014 at 10:48
อ๋อๆ 35 โทดทีค่ะ ลืมดูหัวข้อ ยากมากเลยไซส์นั้น สั่งตัดดีมั้ยคะ เห็นหลายคนสั่งตัด เริ่ดแบบตัวเองด้วย

Back to Top
wait2me View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wait2me Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2016 at 15:16
เค้าก็ใส่เบอร์ 35 นะหารองเท้ายากมาก...

เค้าได้มาคู่นึงสนใจมั้ยแต่ไม่ใช่ส้นตึกนะ เป็นส้นแหลม ยังไม่เคยใช้ออกงาน สูงประมาณ 6.5 นิ้ว ด้านหน้าสูง 2 นิ้วค่ะ สีออกทองๆขาวๆ สวยเลยค่ะ

เดี๋ยวส่งเมลให้ดูนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.