แต่งงาน ทำ present การ์ตูน น่ารักๆเป็นของขวัญให้เจ้าสาว... - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ทำ present การ์ตูน น่ารักๆเป็นของขวัญให้เจ้าสาว...

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
LIttle Story View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LIttle Story Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ทำ present การ์ตูน น่ารักๆเป็นของขวัญให้เจ้าสาว...
    Posted: 17 Mar 2014 at 11:49
ตั้งใจทำให้เจ้าสาวของผมเองเลยครับ...ขอบอกว่านำ้ตาไหลทั้งคู่ครับ...
งานเพิ่งผ่านมาเองครับ
 งานนี้ที่ทำเอง หมด ทั้ง การ์ด แบคดรอป ยังไงจะอัพให้ชม ตามหลังนะครับ 
ฝากด้วยนะครับ

https://www.youtube.com/watch?v=--aH1bo3HUU
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.