แต่งงาน สมาชิกใหม่ รบกวนพี่ ๆ แนะนำด้วยน่ะค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่ รบกวนพี่ ๆ แนะนำด้วยน่ะค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nuttha19 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuttha19 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่ รบกวนพี่ ๆ แนะนำด้วยน่ะค่ะ
    Posted: 01 Feb 2014 at 18:11
หากจะรบกวน ทำ Logo งาน และ Tag ติดของชำร่วย ให้ได้รึป่าวค่ะ พยายามทำแล้วแต่ ไม่ไหวจิง ๆ ค่ะ
รบกวนด้วยน่ะค่ะ  และขอบคุณสำหรับผู้ใจดีล่วงหน้าด้วยค่ะ

งาน สีทอง เหลือง  ชมพู ค่ะ       

ต้น + อ๋อย  
aor9610@gmail.com
Back to Top
nuttha19 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuttha19 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2014 at 18:13
ไม่รู้ว่า โพสถูกที่ถูกทางรึป่าว  หากฝิดพลาด ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.070 seconds.