แต่งงาน เครียดจัง อยากได้พวกเพชรใส่วันแต่งงาน เพชรเทียม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เครียดจัง อยากได้พวกเพชรใส่วันแต่งงาน เพชรเทียม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
air22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote air22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เครียดจัง อยากได้พวกเพชรใส่วันแต่งงาน เพชรเทียม
    Posted: 21 Jan 2014 at 14:06
Smileคุณแม่อยากให้ใส่เครื่องประดับเพชร วันงานเดือนมี.ค. 
แต่ว่าแฟนไม่มีให้เพราะว่าแม่เค้าเสียไปแล้วเลยไม่มีพวกเครื่องประดับเลย TT

ไปยืมที่ wedding stu ก็ไม่เหมือนจริงเลย อยากซื้อจะได้เก็บไว้ใส่ด้วยนะค่ะ

เอาไม่แพงและก็เล็กๆน่ารักๆ ก็พอค่ะ (ขอเป็นเพชรเที่ยบเท่า เหมือนจริงเลยนะค่ะ)
จะได้เก็บใส่ได้ตลอด งบ ประมาณ 6000-10000 บ.

แนะนำด้วยค่ะSmile

แอร์
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.