แต่งงาน หาช่างภาพงานเช้า ที่กำแพงเพชรค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างภาพงานเช้า ที่กำแพงเพชรค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
annysmartly View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote annysmartly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างภาพงานเช้า ที่กำแพงเพชรค่ะ
    Posted: 14 Jan 2014 at 16:51
งานมีวันที่ 9 มีนาคม 2557 ตอนนี้กำลังหาช่างภาพงานช่วงเช้า (งานพิธี เริ่ม 07.00 - 12.00 น.)
อาจ late บ้างแต่คิดว่าไม่น่าจะเกินบ่ายโมงค่ะ งานมีพิธีสงฆ์, รับขันหมาก, หลั่งน้ำพระพุทธมนต์ และรับประทานอาหารค่ะ จัดงานที่บ้านค่ะ

ปล. เป็นงานของน้องชายค่ะ แอนแต่งไปหลายปีแล้ว คริๆ

Edited by annysmartly - 14 Jan 2014 at 16:51
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.195 seconds.