แต่งงาน มีเวปแบบแหวนแต่งงานมาให้ค่ะ แบบเยอะมาก - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มีเวปแบบแหวนแต่งงานมาให้ค่ะ แบบเยอะมาก

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
groof View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote groof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มีเวปแบบแหวนแต่งงานมาให้ค่ะ แบบเยอะมาก
    Posted: 22 Sep 2005 at 14:21

http://www.discount-diamond-rings.net/wedding-rings-1.shtml

ดีค่ะ

เจอเวปแหวนแต่งงาน นำมาฝากค่ะ แบบเยอะมากกกกค่ะ

ดูตรงในกรอบสีฟ้าด้านล่างนะคะ จะมีให้เลือกประเภทของแหวน สามารถเลือกได้เยอะค่ะ

มีทั้ง

gold rings, engagement rings,wedding rings,white gold rings,diamond rings

ลองเลือกดูนะคะ ตาแฉะเลยค่ะ

Back to Top
nu dee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nu dee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2005 at 21:48

ขอบคุณค่าคุณกรู๊ฟ งามๆ ทั้งนั้นเลย

ตาแฉะจริงด้วย

Back to Top
-นน- View Drop Down

Post Options Post Options   Quote -นน- Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2005 at 21:56
เพชรที่เห็นไม่ใช่เพชรนะครับ เป็น cz หรือ cubic zirconia เพื่อนๆจะได้ไม่งง เวลาเห็นราคาครับ
แบบเยอะดีครับ แต่ผมว่าเก่าไปหน่อยครับ
Back to Top
นพัฒน์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote นพัฒน์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2005 at 22:50
แบบก็เยอะดีนะ....ขอบคุณนะค่ะ..
Back to Top
poonoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jan 2006 at 23:46
งงมากๆ ว่าทำไมมันถูกจัง .. เพชรอะไร 0.8 กะรัต 4000 กว่าบาท..
Back to Top
Chaya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2006 at 16:18

งดงามถูกใจดีแท้ ขอบคุณมากกก จ้า

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.