แต่งงาน ขอฤกษ์แต่งงงานค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอฤกษ์แต่งงงานค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
preawjang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote preawjang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอฤกษ์แต่งงงานค่ะ
    Posted: 06 Jan 2014 at 16:47
มีแพลนจะแต่งงานค่ะ แต่ไม่ทราบว่าจะแต่งปีนี้ หรือ ปีหน้าดีกว่า เพราะปีนี้ฝ่าย ญ ชงค่ะ เลยอยากจะขอฤกษ์ค่ะ
ฝ่ายชาย : 29/10/2523 ปีวอก สุโขทัย
ฝ่ายหญิง :  26/04/2527 ปีชวด กทม

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.116 seconds.