แต่งงาน ใครเคยจัดที่หอประชุมสวท.11 ถ.วิภาวดีบ้าง? - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยจัดที่หอประชุมสวท.11 ถ.วิภาวดีบ้าง?

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Kukujung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kukujung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยจัดที่หอประชุมสวท.11 ถ.วิภาวดีบ้าง?
    Posted: 20 Sep 2005 at 19:50
อยากได้รูปงานที่จัดที่หอประชุมเอนกประสงค์ สวท11 ถ.วิภาวดี ใกล้ม.หอการค้าใครเคยจัดช่วยส่งรูปมาให้ดูที่ anusorn_rang@yahoo.com บ้างนะคะ ขอcomment เกี่ยวกับสถานที่นี่ด้วยนะคะ....ขอยคุณค่ะ
Back to Top
Narongrit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Narongrit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2005 at 11:29

ชัช เคยไปจัดงานเลี้ยงให้ลูกค้าครับ ห้องจัดเลี้ยงเป็นห้องแอร์ จุได้ประมาณ 25 โต๊ะจีนกำลังดีครับ ทางเข้าออกสะดวกครับ แต่อยู่ลึกไปนิดนึง ลืมบอกไปครับผมเป็นเซลส์ที่หอประชุมกองทัพอากาศ โทรคุยจะสะดวกกว่าครับ 06-7582757 Wink

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.