แต่งงาน หาช่างภาพวันงานเช้า ที่ จ.อุดร 9/11 นี้ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างภาพวันงานเช้า ที่ จ.อุดร 9/11 นี้ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
negtneor View Drop Down

Post Options Post Options   Quote negtneor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างภาพวันงานเช้า ที่ จ.อุดร 9/11 นี้ครับ
    Posted: 31 Oct 2013 at 11:54
หาช่างภาพที่ อุดร เสนอราคามาได้เลยครับ ได้คนพื้นที่จะดีมากครับ
ขอเป็นช่างภาพ 2 คน candid 1 คน ภาพนิ่ง 1 คน พร้อมไฟ ครับ 
หรือ ถ้ามี pack พร้อม video เสนอราคามาได้ครับ

สถานที่ : รร ในตัวเมือง อุดรธาณี
วันที่ / เวลา : วันที่ 9 พฤศจิกายน 56 / พิธีเช้า-เลี้ยงฉลอง ช่วงเที่ยง เวลาประมาณ 7:00 - 14:00
Smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.