แต่งงาน รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำโต๊ะจีนอร่อยๆ ในจ.ชลบุรี - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำโต๊ะจีนอร่อยๆ ในจ.ชลบุรี

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Handygirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Handygirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำโต๊ะจีนอร่อยๆ ในจ.ชลบุรี
    Posted: 03 Sep 2013 at 22:06
เป็นว่าที่เจ้าสาวจ.ชลบุรีอีกหนึ่งคนค่ะ มีแผนแต่งงานปลายปี

พยายามแอบเก็บข้อมูลโต๊ะจีนจากใน webboard แล้วเอาไป search หาใน google ไม่ค่อยมีข้อมูลเลยค่ะ
พอจะมีบ้างบางเจ้าที่หาเบอร์โทรติดต่อได้ แต่แอบไม่ชัวร์อ่ะคะ กลัวโดนแอบอ้าง

อยากได้คำแนะนำ ชื่อร้าน และเบอร์โทร จากผู้เคยใช้บริการจริงค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.156 seconds.