แต่งงาน รบกวนช่วยดูเพชรเม็ดนี้ด้วยครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนช่วยดูเพชรเม็ดนี้ด้วยครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Maxy555 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Maxy555 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนช่วยดูเพชรเม็ดนี้ด้วยครับ
    Posted: 26 Aug 2013 at 22:48
ตามสเปกในใบเซอร์เลยครับ D 1.38 VS1
ราคาเม็ดนี้ 585,000 ไม่ทราบว่าราคาและคุณภาพเป็นไงบ้างครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับ

Back to Top
Mr.Diamond View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
diamondgrande

Post Options Post Options   Quote Mr.Diamond Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Aug 2013 at 12:10
มุมคราวน์สูงเกินไปครับ Smile
เว็บไซท์ของผมครับ ร้านเพชร GRANDE ซื้อขายเพชร พลอย
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.