แต่งงาน สอบถามเกี่ยวกับ Vivaris ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเกี่ยวกับ Vivaris ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Tinie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tinie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเกี่ยวกับ Vivaris ค่ะ
    Posted: 14 Sep 2005 at 03:18
ของวิวาริส ถ้าเป็นแบบคิดต่อม้วน ต้องขั้นต่ำกี่ม้วนเหรอคะ แล้วเค้ามีไฟร่มหน้างานให้หรือเปล่า

แล้วถ้าเทียบกับโฟโต้ฟอร์เอฟเวอร์ ที่ไหนถ่ายดีกว่ากันคะ

เรางบน้อยและแขกแค่ประมาณ 140 คนน่ะค่ะ เพื่อน ๆ ว่า 7 ม้วนพอมั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Edited by Tinie
Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 17:48

โดยส่วนตัวชอบที่ vivaris คะ ส่วนเรื่องฟิม์ล เม เองก็ไม่ทราบเหมือนกันคะเอาไว้รอให้เพื่อนๆคนอื่นมาตอบดีกว่าคะ

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 22:06

โอ้เอ้ก็ถ่ายกับคุณเอค่ะ เหมาเป็นค่าแรงสบายใจกว่าเป็นม้วนค่ะ

โอ้เอ้ว่า ส่วนต่างสองสามม้วนไม่เป็นสาระหรอกค่ะ ภาพน้อยเกินไปก็น่าเสียดายนะคะ

เพราะว่าสิ่งที่จะเหลือไว้ นอกจากความทรงจำก็คือภาพถ่ายค่ะ

เหล้าขวดนึงก็เป็นพันแล้ว....

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2005 at 18:38

ของ vivaris ขั้นตําก็น่าจะประมาณ 7-8 ม้วนนี้แหละครับงานน้องผมเขามีไฟร่มให้ด้วยครับ 2 ดวง

แต่ท่าจะให้จับมาเทียบกันก็ไม่ได้หลอกครับเพราะแต่ละร้านมุมกล้ องละสไตล์ก็จะไม่เหมือนกันครับอันนี้อยู่ที่ความชอบครับ โดยส่วนตัวแล้วผมชอบ vivaris ครับ

http://my.inlovephoto.com/gallery/album761

http://my.inlovephoto.com/gallery/album763    

Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2005 at 21:37

ชอบวิวาริสเหมือนกันคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2005 at 15:19
คุณเอก็มีไฟร่มนะคะ โอ้เอ้ เชียร์คุณเอค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Tinie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2005 at 23:38

ไม่ทราบว่า ของวิวาริส ถ้าเราเลือกแบบต่อม้วน ถ้าสมมติในวันงานจริง ๆ เราถ่ายไม่ถึง 8 ม้วน เรายังจะให้เค้าคิดที่ราคาเหมาทั้งหมด 8 ม้วนได้มั้ยคะ เพราะคิดทั้งหมด 8 ม้วน มันก็ยังถูกกว่าแบบคิดเป็นค่าแรงแยกน่ะค่ะ (ที่ถามแบบนี้ เพราะคิดว่า งานเราคงถ่ายไม่ถึง 8 ม้วนแน่ ๆ น่ะค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2005 at 17:30

ก็น่าจะได้นะคะ.. เพราะเงื่อนไขเขาไม่ต่ำกว่า 8 ใช่มั๊ยคะ

ปล.เฉพาะงานเลี้ยงรอบเย็นหรือเปล่าคะ...

ถ้าทั้งวัน โอ้เอ้ว่าไม่น่าอยู่หรอกค่ะ 8 ม้วน

Edited by ao_aeey
Back to Top
Nokkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nokkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2005 at 22:59

ลองคุยกะคุณแวว vivaris ดูซิค่ะ 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Tinie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2005 at 02:06
ขอบคุณทุกคนมากค่ะ
Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Oct 2005 at 13:22
วิวาริส ขั้นต่ำ 5  ก้อได้ค่ะ แต่ถ้าจำกัดม้วนไป พอดูรูปหลังจบงานแล้วจะเสียดายนะว่าทำไมถ่ายน้อยจัง ยังไงอย่าลืมเน้นให้ถ่ายรูปคู่บ่าวสาวเยอะๆนะคะ ของเราน้องเบนซ์เน้นให้แบบประทับใจเลย ดูแล้วดูอีกไม่มีเบื่อ ยังเสียดายว่าน้อยไปหน่อย 18 ม้วน
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.086 seconds.