แต่งงาน ฉีกแนว กับการ์ดแต่งงาน Pop Art Wedding - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ฉีกแนว กับการ์ดแต่งงาน Pop Art Wedding

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
weddingmaster View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote weddingmaster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ฉีกแนว กับการ์ดแต่งงาน Pop Art Wedding
    Posted: 17 Aug 2013 at 11:08
   การ์ดแต่งงาน Pop Art Wedding เหมาะสำหรับธีมแต่งงานในสไตล์ Retro, Pop art , Disco ในยุค 80s ที่เน้น สีสดใส เขียว เหลือง แดง ส้ม และลายกราฟฟิก ส่วนมากจะจัดทำเป็นการ์ดแต่งงานในรูปแบบของโปสการ์ด คือมีใบเดียว ด้านหน้าจะเป็นรูป เจ้าบ่าว เจ้าสาว ในกิริยาท่าทางต่างๆ มีข้อมูลวันงานระบุ วัน สถานที่เวลา ซึ่งแล้วแต่คนออกแบบว่าจะจัดองค์ประกอบอย่างไรค่ะ 

สำหรับเจ้าบ่าวเจ้าสาวที่อยากฉีกแนวการ์ดแต่งงานแบบเดิมๆ ลองดูตัวอย่างการ์ดเอาไว้เป็นไอเดียกันได้นะคะ นอกจากไม่เหมือนใครแล้วยังสามารถเก็บไว้เป็นที่ระลึกวันงานของเรานอกเหนือจากภาพถ่ายวันงานด้วยนค่ะ ว่าที่เจ้าบ่าว เจ้าสาว ที่ชื่นชอบผลงานกราฟฟิกน่าจะชื่นชอบกันไม่น้อยนะคะ ^ ^

เครดิตรูป shijue /popartwedding

Pop Art Wedding

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.