แต่งงาน เชียงใหม่ รบกวนสอบถามเรื่องร้อยไหม โบท๊อกค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เชียงใหม่ รบกวนสอบถามเรื่องร้อยไหม โบท๊อกค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
npvras View Drop Down

Post Options Post Options   Quote npvras Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เชียงใหม่ รบกวนสอบถามเรื่องร้อยไหม โบท๊อกค่ะ
    Posted: 16 Aug 2013 at 02:42
อยากรบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ พอดีอยากร้อยไหม โบท๊อก ฟิลเลอร์ค่ะ เพราะเป็นคนแก้มเยอะแล้วหน้าบานค่ะ พอดีตอนใส่ชุดเจ้าสาวค่ะ ต้องเกล้าผม เลยจำเป็นต้องทำค่ะ แต่อยากได้คลีนิคที่ได้ผลจริงๆเพราะไม่อยากเสียตังค์หลายรอบ มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนรู้จักคลีนิคหรือเคยทำที่เชียงใหม่มั๊ยคะ รบกวนช่วยบอกหรือแชร์ประสบการ์ณหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ 

ไปเซิร์ชหาในเน็ตก็เจอแต่หน้าม้าค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.