แต่งงาน ช่วยดูแหวนเพชรวงนี้ให้หน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยดูแหวนเพชรวงนี้ให้หน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
npvras View Drop Down

Post Options Post Options   Quote npvras Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยดูแหวนเพชรวงนี้ให้หน่อยค่ะ
    Posted: 15 Aug 2013 at 23:42
เป็นเพชรเม็ดเดี่ยวไม่ใหญ่ ราคาสิงคโปร์อยู่ที่ 2700$ เท่ากับ 65000 บาท 

ราคานี้ถ้าเป็นที่ไทยน่าจะได้เพชรหลายเม็ดจะคุ้มกว่าใช่มั๊ยคะใช่มั๊ยคะ

ทำไมบางที่เพชรเม็ดเดียวแพงกว่าแหวนเพชรที่อลังการมีเพชรเยอะๆคะ

รูปแหวนที่แนบมาให้ดูคือวงที่มีอัญมญีสีชมพูนะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.148 seconds.