แต่งงาน ช่วยแนะนำเพลงที่คะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยแนะนำเพลงที่คะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nid_say View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_say Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยแนะนำเพลงที่คะ
    Posted: 13 Sep 2005 at 14:56
ลบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำเพลงตอนเราจาเดินขึ้นบนเวทีอะคะและก็ตอนต ัดเค็กทีคะหรือไม่ต้องมีก็ได้คะ แต่ตอนไปงานเพื่อนๆเค้าก็มีกันหมดอยากให้เพื่อนๆช่วยคิดที่ว่าจ าใช้เพลงอะไรดี ขอบคุณคะ
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 16:22

เพลงที่เราชอบ และมีความหมายกับเราก็ได้ค่ะ
หรือเพลงเพราะ ๆ ทั่วไปก็เยอะ  เพลงสากลก็มี
ลองเข้าไปที่หมวดดนตรี    ดีกว่านะคะ     ข้อมูลเยอะ 

Back to Top
nid_say View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_say Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 17:14

ขอบคุณคะ เดียวนิดจะรองเข้าไปถามเพื่อนๆในหมวดดนตรีดูอีกที่คะ

Back to Top
Red Husky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Red Husky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2005 at 22:11

ชอบเพลงใจเธอใจฉันค่ะ น่ารักดี แต่ไม่รู้ถ้าใช้เพลงนี้จะดูขำๆรึเปล่า นึกถึงน้องแจ๊คแฟนฉันมาก ฮ่าๆ

(ช. ใจชั้นมีแต่เธอมีแต่เธอคนเดียว นอกจากเธอไม่แลเหลียวใคร ญ.ส่วนใจชั้นก็มีแต่เธอมีแต่เธอทุกห้องดวงใจจะอย่างไรมิแปรฤทัยเปลี่ยนผัน.........)

แต่ของเราว่าจะเปิดเพลง Forever love ของ soul after six ค่ะ เพราะเป็นคนไม่ชอบเพลงช้ามาก ติดมันหน่อยๆกำลังอร่อย...

Back to Top
chotiros View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chotiros Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Oct 2005 at 17:16

ถ้าอยากได้แบบClassicหน่อยแนะนำเพลงสากล Right Here Waiting หรือ I Do ก็ได้นะคะ เพราะดี  งานเราก็ใช้เพลงนี้เหมือนกัน  ถ้าเป็นเพลงไทย ตอนนี้ เพลงรักเธอ ของปุ๊ อัญชลี ก็เพราะดีนะคะ  (ลองเลือกดูนะคะ) ไม่ทราบว่าเคยฟังหรือยัง แต่งานเราก็ใช้เหมือนกัน 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.083 seconds.