แต่งงาน เคล็ดลับแต่งหน้าเจ้าสาว (บทความ น.ส.พ.) - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เคล็ดลับแต่งหน้าเจ้าสาว (บทความ น.ส.พ.)

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
weddingsquare View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote weddingsquare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เคล็ดลับแต่งหน้าเจ้าสาว (บทความ น.ส.พ.)
    Posted: 23 Dec 2003 at 10:13

บทความจากหนังสือพิมพ์ เดลินิวส์ ฉบับเดือน พฤศจิกายน 2546

Edited by weddingsquare
Back to Top
JWwo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote JWwo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Dec 2003 at 13:27
มีประโยชน์มาก ๆ เลยค่ะ ขอบคุณทีมงานมากค่ะ ที่ตัดมาให้อ่านค่ะ
Back to Top
iamlek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamlek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Dec 2003 at 20:17

มีประโยชน์มากค่ะ ขอบคุณค่ะ 

Back to Top
poynet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poynet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Dec 2003 at 07:45
ขอบคุณค่ะ... เอาใจใส่แต่เตรียมเรื่องอื่นๆ ลืมใบหน้าและผิวพรรณของตัวเองไปเลย 
Back to Top
pupkajuk View Drop Down
Blocked

Post Options Post Options   Quote pupkajuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Dec 2003 at 16:27

เห็นมั้ยปั๊บกับweddingsquare Admin Group

ใจตรงกันเลย ต้องปรึกษาและให้คำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น

Back to Top
กุมภาพันธ์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote กุมภาพันธ์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Dec 2003 at 20:31

ขอบคุณที่ช่วยมาเตือน เรื่องสำคัญอีกอย่างสำหรับเจ้าสาวนะค๊ะ สงสัยต้องรีบดูแลผิวเป็นพิเศษตั้งแต่ตอนนี้แล้วค่ะ Wink

Back to Top
rainygirl View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote rainygirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Dec 2003 at 00:03
อ่านแล้วมีประโยชน์ดีนะคะ ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยสนใจการดูแลความสวยความงามของสมาชิก
Back to Top
MsVY View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote MsVY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Dec 2003 at 16:06
Great article
Back to Top
แม่มณี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่มณี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2003 at 11:36

แม่มณีจำได้เหมือนกันว่าตอนที่แต่งหน้า กับพี่แอ๊ด ช่างแต่งหน้าประจำตัว มักจะโดนว่าเสมอเลย

เนื่องมาจากเป็นคนไม่คต่อยดูแลหน้า พี่แอ๊ดต้องคอยเตือนบอกเสมอว่า ต้องดูแลสภาพผิวมากๆหน่อย

เพราะว่า แต่งออกมาแล้วมันจะไม่เนียน ถ้าผิวหน้าไม่ดีอ่ะจ๊ะ

Back to Top
pearva View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pearva Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Dec 2003 at 03:49

ช่ายแล้วค่ะ ช่างแต่งหน้าก้อบอกเหมือนกันว่าให้คอยดูแลผิวหน้าให้ดี ควรดูแลให้เป็นประจำ

แต่..ไม่เคยทำได้เลยอ่ะ เพราะเป็นคนไม่ค่อยชอบทาครีมกับใครเขาสักเท่าไร สงกาสัยวันงานคงโดนช่างบ่นอีกแน่ๆเลยอ่ะ

Back to Top
SOM-O View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SOM-O Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jan 2004 at 11:23

เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ  ได้ฤกษ์มาแล้วค่ะ  แต่สงสัยนิดนึงค่ะ คือจะจัดงานที่ต่างจังหวัด (ภาคใต้)  แต่ทำงานอยู่กรุงเทพทั้ง 2 คน  แล้วช่างแต่งหน้า-ทำผม  จะต้องติดต่อช่างที่ไหนถึงจะดีและสะดวกเราและเค้าล่ะค่ะ & nbsp;  เพราะรู้มาว่าเราต้องลองแต่งหน้าทำผมก่อนที่จะถึงวันจริงด้วย&n bsp; แล้วแบบนี้จะทำยังงัยดีค่ะ  ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
Bugbunny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bugbunny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2004 at 12:04

ขอบคุณนะคะสำหรับบทความดีๆ

แต่งานจะมีเดือนหน้าแล้วจะบำรุงทันเหรอคะเนี่ย

Back to Top
spuknick View Drop Down

Post Options Post Options   Quote spuknick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2004 at 18:47
แล้วอย่าลืมบำรุงใต้ตาเราด้วยนะคะ  สำคัญมากเหมือนกัน ยิ่งคนที่มีถุงใต้ตาเยอะจะเห็นได้ชัดถึงรอยย่นและรอยช้ำ  ทา eye cream ทั้งเช้าและก่อนนอนนะคะ
Back to Top
CherBilly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote CherBilly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2004 at 21:34

แหะ แหะ.. เราเองก็คนนึงที่แบบว่าไม่ถูกกะพวกครีมเลยอ่ะ.. แบบ แค่เห็นก็เหนื่อยแล้วอ่ะ.. ไหนจาวิธีทาครีมที่ถูกต้อง..   แต่ชักจาไม่ไหวแล้วอ่ะค่ะ.. ถ้ายังขี้เกียจแบบนี้.. ก็หน้าเราเองอ่ะเนอะ

Back to Top
IcyRose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2004 at 18:25

ขอบคุณค่ะ สภาพผิวหน้าดีมีชัยไปกว่าครึ่งเนอะ บำรุง โย่ โย่   

Back to Top
lolay View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lolay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2004 at 21:43
น่าจะเข้ามาดูตั้งนานแล้วน่ะ จะได้เตรียมตัวทัน
นี่คือ..สิ่งสำคัญที่เรายังอยู่ด้วยกัน..สิ่งอื่นใดนั้นมันยังไ ม่มา....ถึง
Back to Top
lolay View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lolay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Oct 2004 at 20:19
นี่คือ..สิ่งสำคัญที่เรายังอยู่ด้วยกัน..สิ่งอื่นใดนั้นมันยังไ ม่มา....ถึง
Back to Top
moo_aoun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moo_aoun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2004 at 01:25
Back to Top
kathy_06 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kathy_06 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Dec 2004 at 02:32
ดีจังนะคะ ที่เก็บมาฝากกัน
Back to Top
tuktoon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 15:02

ดีจังเลยค่ะ เตรียมๆๆๆ ยิ่งเราอายุมากแล้ว ด้วย โอ.. งานหนัก

Back to Top
vivian View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vivian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2005 at 13:08
ดีค่ะ อ่านแล้วต้องรับบำรุงซะแล้วสิ
Back to Top
noopueng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noopueng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2005 at 19:52

ขอบคุณมั่กค่ะ สำหรับบทความดี ๆ อย่างงี้ช้าไม่ได้แย้วววว

Back to Top
netdow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote netdow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2005 at 23:56

หน้าซูบโทรมเพราะลดคาวมอ้วน ผิวไม่ผ่องใส่ทั้งที่เป็นคนขาว........ครายรู้วิธีแก้ไขช่วยบอก แนตหน่อยนะคะ

Back to Top
eang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote eang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Aug 2005 at 15:04

สงสัยต้องรีบบำรุงแล้ว เพราะว่าหน้าแห้งมากๆแบบที่เขาว่าเลย แต่พยายามหลายที่ก็ยังแห้ง

Back to Top
inpairs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote inpairs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 16:04
ต้องรีบซะแล้ว  เดี๋ยวไม่ทัน เฮ้อจะงามกับเค้าซะที ลำบากจังเนอะผู้ญิงเนี่ย
Back to Top
sweety_cooly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweety_cooly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2005 at 12:08

อย่าลืมหาเวลาไปเที่ยวด้วยนะค่ะ  เปลี่ยนที่ผ่อนคลายสบายจิตใจ  ร่างกายผิวพรรณก็สดใสด้วยค่ะ

***ขอบคุณข้อมูลดีดีนะค่ะ*** 

Back to Top
airnaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote airnaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Nov 2005 at 23:07

อ่านแล้วมีประโยชน์มากเลยคะ ขอบคุณมากนะค่ะ ที่หาข้อความดีๆ มาแนะนำ

Small_Lady......^-^.........
Back to Top
tomwaan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tomwaan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Dec 2005 at 11:09

จะบำรุงงัยดี เป็นคนผิวผสมแพ้ง่าย

ใช้ครีมมากสิวก็ขึ้น เป็นรอยดำ น่าเกลียดกว่าเดิม

ไม่ทาบำรุง ก็ดูไม่สดใส ผิวกร้านๆ

จะเลือกอารัยดีเนี่ย  ระหว่างหน้าใสมีสิว

กับหน้าไร้สิวแต่กร้านๆๆ

Back to Top
จุลแจง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote จุลแจง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2006 at 00:55

สวัสดีค่ะมีสูตรมาบอกค่ะ ตัวเองก็แพ้ง่ายเป็นสิวง่ายก็ลองทำดูก็โอเค คืองี้

ใช้โยเกิร์ตไม่ผสมนะคะ เอาบริสุทธิ์นะคะ ผสมน้ำมะนาวไม่ต้องเยอะค่ะ โยเกิร์ตหนึ่งช้อนโต๊ะ ก็เอามะนาวมาบีบเสี้ยวเล็ก ๆ ค่ะ พอกเอาไว้(แช่เย็นก่อนก็ดีนะคะ) ระหว่างรอให้แห้งนะคะเราก็นวดเล็ก ๆ นวดขึ้นเบา ๆ ได้หน้ากระชับด้วยคะ ทิ้งไว้จนแห้งก็ไปล้างออกด้วยน้ำสะอาดก็หมดแล้วค่ะ ลองทำดูนะคะ อ้อแต่ก่อนทำล้างเครื่องสำอางให้สะอาด พร้อมทั้งล้างหน้าให้สะอาดก่อนทำ พอทำเสร็จก็ทาครีมแล้วก็นอนได้เลยค่ะ โชคดีนะคะ ขออวยพรล่วงหน้า

Back to Top
su-mo View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote su-mo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2006 at 16:29

ใช่แล้วว่าที่เจ้าสาวทุกคนอย่าลืมดูแลผิวกันนะ  สำคัญมากๆๆๆ    ถึงเราได้ช่างแต่งหน้าที่เก่งแค่ไหนแต่เราไม่ช่วยช่างเลยโดยการ ไม่ใส่ใจผิวตัวเอง  ก้อแย่แน่

Back to Top
kaeng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kaeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2006 at 20:36
เป็นประโยชน์มากๆ เลยค่ะ ต้องดูแล ตัวเองมากๆ แล้ว
Back to Top
venice View Drop Down

Post Options Post Options   Quote venice Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2006 at 12:13
ดีค่ะ จะได้นำไปทำบ้าง เผื่อวันงาน หน้าจะได้ปิ๊งๆ
Back to Top
jaoh View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jaoh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2006 at 15:38

ขอบคุณคะ  ที่ให้ความรู้

Back to Top
NooKae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NooKae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Nov 2006 at 16:05
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ จะได้เตรียมตัวล่วงหน้า ถ้าหน้าเราจะต้องบำรุง จะบำรุงด้วยอะไรดีละค่ะ เคยซื้อครีมดีๆมาใช้ก็ไม่เห็นจะมีอะไรดีขึ้นเลย หรือจะต้องเข้ารับบริการสถานความงาม เฮ้อ...ึึคงแพงน่าดูเหมือนกัน แต่ได้ผลใช้มั้ยคะ

ถ้าใครเคยใช้บริการที่ไหนแล้วได้ผลดี แนะนำบ้างนะค่ะ

Back to Top
nongandy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongandy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Dec 2006 at 20:29
ขอบคุณค่ะ
Back to Top
ploypleng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ploypleng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2007 at 10:01
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ต้องกลับไปโบ๊ะครีมอย่างด่วนเลยค่ะ
Back to Top
+nu_maruko+ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote +nu_maruko+ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2007 at 18:29

ขอบคุณอีกคนค่ะ ที่เอาสาระดี ๆ มาให้อ่านกัน ยังงี้ต้องดูแลหน้ากันซะแล้ว

Back to Top
japinka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote japinka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Apr 2007 at 13:37
แต่งหน้า  เป็นผิวแพ้ง่าย ตอนนี้เป็นรอยแผลจากสิว อยู่เลยค่ะ หือๆ จะหายทันมั้ยเนี่ย
Back to Top
pim_luck View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pim_luck Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Apr 2007 at 21:05

มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ

แต่ผิวช่วงหน้าผากออกจะคล้ำๆนี่แหละที่ทำให้กังวล

Back to Top
nuiioatt View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuiioatt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 May 2007 at 22:13
ขอบคุณข้อมูลค่ะ

Back to Top
redcherry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote redcherry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 May 2007 at 23:36

เราไปหาหมอเลย ใช้เวลาประมาณ 10 สัปดาห์ ตอนนี้หน้าใสกิ๊ง ไปถ่ายรูปมาแล้วด้วย ช่างแต่งหน้าบอกว่า คุณพี่หน้าใสมากเลยนะคะ ปลื้มเลยค่า

Back to Top
Xie Xie Ni View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Xie Xie Ni Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2007 at 16:06
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

Back to Top
minnylovely View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote minnylovely Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2007 at 20:13
ขอบคุงนะคร๊า สำหรับข้อมูลดีๆ
Back to Top
malay girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote malay girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2008 at 09:27
thank......................you
Back to Top
jitta_ao View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jitta_ao Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2008 at 14:18

ขอบคุณนะค่ะ  สำหรับข้อมูลดีๆ

อย่าลืมดูแลรูปร่างและผิวกายด้วยนะค่ะ  จะได้สวยไปทั้งตัว อิอิ...

Back to Top
luck_ky99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote luck_ky99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jul 2008 at 20:00
อ่อ คนนี้น่ะเองคุณต้อ ผู้โด่งดัง เพิ่งเคยเห็นหน้านะนี่
Back to Top
poomnoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poomnoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2008 at 18:05
เราก็กังวลเรื่องหน้าเหมือนกันค่ะ แต่แฟนเราเองนั่นแหล่ะที่ไม่ต้องการให้เราไปหาหมอ ที่ซื้อผลิตภัณฑ์ใดๆมาบำรุง เนื่องจากสิ้นเปลืองและเค้าเห็นว่าวันแต่งก็ต้องโบ๊ะหน้าปกปิดอ ยู่แล้ว จะกังวลทำไม -_-" นี่ละน้าผู้ชาย
Back to Top
chonida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chonida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Feb 2009 at 22:10

ขอบคุณมากเลยค่ะ

Back to Top
jusminty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2009 at 14:22
เป็นคนผิวหน้าแห้งมากๆ ขี้เกียจทาครีมเหมือนกันคะ ไปแต่งหน้าทีไร มีแต่คนบ่นอ่ะ เหอๆ

จะพยายามทาครีมก่อนนอนทุกคืนคะ
Back to Top
kanan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote kanan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2009 at 15:41
Back to Top
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2009 at 19:34

เรื่องจริงคับ เห็นด้วย

Edited by P'PING
Back to Top
gadsuwan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gadsuwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2009 at 23:27

ทีมงานน่ารักจริงๆค่ะ หาข้อมูลมามีประโยชน์มากๆเลย ขอบคุณเจ้าค่ะ

Back to Top
seamangmee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote seamangmee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2009 at 15:34

อยากรู้ตอนเวลาสระผมนี่แหล่ะคะ หลังจากเสร็จงานน่ะคะ

เอาแบบที่สระผมง่ายๆน่ะคะ วันที่ถ่ายรูปpre wedding กลับมาเล่นครีมนวดผมเกือบหมดหลอดเลย

ผมหลุดเป็นกระจุกเลยคะ ขนาดลงครีมตอนผมแห้งแล้วนะคะ

มีวิธีที่ง่ายกว่านี้ไหมคะ

Back to Top
gbiwty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gbiwty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2009 at 02:38

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีค่ะ....

ตอนนี้ให้คุณหมอวรวีร์(พรเกษมคลินิก)  ดูแลสุขภาพผิวหน้าให้ค่ะ  ดีขึ้นเยอะเลย

ก่อนหน้านั้นสงสัยจะแพ้พวกเจลแต่งผมค่ะ  หน้าเลยเป็นสิวอุดตันไม่หายซักที

ก็เตรียมตัวจะจูงมือเจ้าบ่าวเข้าหอ  แต่เป็นปีหน้าปลายปีโน่นนนน

อยากสวยก่อนถ่ายพรีเวดดิ้งจ้า

Back to Top
nongjeab29 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongjeab29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jan 2010 at 23:20

เราก้กำลังเตรียมตัวแต่งงานเดือน พฤษภา นี้แล้วเหมือนกัน

จะบำรุงทันไหมเนี่ย มีสูตรเร่งด่วนแนะนำบ้างนะคะ

Back to Top
nutapol_air View Drop Down
b

Post Options Post Options   Quote nutapol_air Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jan 2010 at 00:01

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

Back to Top
violetmint View Drop Down

Post Options Post Options   Quote violetmint Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2010 at 20:43
ข้อมูลเป็นประโยชน์สำหรับเหล่าเจ้าสาวมากค่ะขอบคุณค่ะ
Back to Top
Nadia908 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Nadia908 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2011 at 10:54
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ
Back to Top
pooca pooca29 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pooca pooca29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jun 2011 at 18:31
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีคะ
Back to Top
mumoo_pukluk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mumoo_pukluk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2013 at 15:22

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ

แต่ช่วงต้นปีหน้า คิดว่าพอมีเวลาดูแลตัวเองอีกนิดนึง
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.091 seconds.