แต่งงาน เลือกใครดีถ้าต้องถ่ายรูป outdoor - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เลือกใครดีถ้าต้องถ่ายรูป outdoor

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
REMCO View Drop Down

Post Options Post Options   Quote REMCO Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เลือกใครดีถ้าต้องถ่ายรูป outdoor
    Posted: 12 Sep 2005 at 22:31

ขอความเห็นด้วยค่ะ ถ้าจะถ่าย outdoor แล้วต้องเลือกระหว่าง the art of aud, photocom แล้วก้อ arty

Back to Top
Bibiz View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Bibiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 06:55
แล้วแต่ชอบน่ะค่ะ แต่พี่อู๊ดก็ออกมาน่ารักดีค่ะ photocom ก็สวยไปอีกแบบค่ะ แล้วแต่ชอบจริงๆ
Back to Top
oaty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 07:40

เราเลือกพี่อู้ดค่ะ

Back to Top
OngYing View Drop Down

Post Options Post Options   Quote OngYing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 10:15

มาเชียร์พี่อู๊ดด้วยอีกคนค่ะ พี่อู๊ดถ่ายรูปสวยค่ะ พี่น้อยก็แต่งหน้าทำผมสวยค่ะ

Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 11:58

พี่เก๋ Arty Photo ค่ะ พี่เอ็กซ์แต่งหน้าสวยมาก

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 17:00
photocom ครับ
Back to Top
same View Drop Down

Post Options Post Options   Quote same Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 00:17

vote คุณเก๋  Arty  ค่ะ  

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 17:52

ร้านไหนก็ได้คะ

Back to Top
PhotoLaTae View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PhotoLaTae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2005 at 23:23

สวยทุกร้านครับ เลือกได้เลยอย่ารอช้า..

PHOTOLATAE   PHOTOGRAPHY
Main Site: http://www.photolatae.com
Tel / LINE / WhatsApp : เต้ 089-1277488 | contact@photolatae.com
Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2005 at 11:12
คุณเต้ ยังไม่เข็ดเหรอ ฮิฮิ
http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
aoment View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aoment Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2005 at 21:34
เห็นด้วยกับหญิงจ้า
Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2005 at 21:42

arty ด้วยคนค่ะ

Back to Top
groof View Drop Down

Post Options Post Options   Quote groof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2005 at 11:06

ไม่เคยถ่ายเลยกับทั้ง 3 ท่าน แต่แอบดูผลงานแล้ว พอกันนะคะ ราคาก้อพอกัน แต่ตอนนี้ ลองติดต่อดูดีกว่าค่ะว่าใครมีเวลาว่างสะดวกตรงกับที่เราสามารถ่ ายได้ค่ะ

ส่วนตัวเองถ่ายกับพี่แบลคค่ะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=17687 &PN=1&TPN=1

Back to Top
nicestar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nicestar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2005 at 09:26
ชอบพี่เก๋ ถ่ายรูปสวยดีจ้า
Back to Top
lovesushida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lovesushida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2005 at 13:55

ชอบสไตล์ของช่างภาพอ๊อดค่ะ แจงไม่ใช่คนหวานอยู่แล้ว เลยอยากได้รูปอารมณ์แบบที่คุณอ๊อดถ่าย 

จำได้ว่าตอนเลือกก็ดูๆในเน็ทอยู่พักนึง ถูกใจผลงานเค้าตั้งแต่แรกเลย ก็เลยโทรไปจองเลยค่ะ ไม่เคยติดต่อกับเจ้าอื่นด้วยเลยไม่รู้ว่าเจ้าอื่นๆเป็นไงนะคะ

แนะนำให้เลือกดูผลงานในเว็บนี้ของแต่ละคนให้มากที่สุดค่ะ แล้วก็ดูให้เหมาะกับงบประมาณด้วยนะคะ

อ้อ แล้วอย่าถ่ายใกล้วันงานมากนะคะ เห็นบางคนมีถ่ายก่อนแต่งสามวันก็มี่ค่ะ ถ้าเกิดอะไรผิดพลาดขึ้นมาจะลำบากค่ะ เช่น ถ่ายเอ้าดอร์แดดแรงผิวเลยคล้ำไป แพ้เครื่องสำอางค์จากสตู....

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.