แต่งงาน Presentation งานแต่งน้องสาว เอามาให้ชมกันครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Presentation งานแต่งน้องสาว เอามาให้ชมกันครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Normalize View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Normalize Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Presentation งานแต่งน้องสาว เอามาให้ชมกันครับ
    Posted: 23 Jul 2013 at 16:09
ทำให้น้องสาวตัวเอง ใช้ After Effect ทำครับ
อินเทรนด้วย style facebook timeline เก๋ ไปอีกแบบ

ส่วนอันข้างล่างเป็นงานของตัวเอง เมื่อปีที่แล้วครับ อิอิ
ใช้ Proshow + After effect

แถม vdo surprise ด้วยละกัน

Handshake

Edited by Normalize - 24 Jul 2013 at 10:35
Back to Top
taipanumas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote taipanumas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2013 at 16:48
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

PRESENT แรกนะ ที่เป็นทามไล FB ผมชอบมาก อยากทำเซอรไพส์แฟนะครับ
รบกวนขอวิธีโดยละเอียดได้ไหมครับ
ส่งมาที่ romantic_209@hotmail.com
check02j.sbt@gmail.com

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าก่อนเลลยนะครับ

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆBig smileBig smileBig smileBig smileBig smileBig smileBig smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.070 seconds.