แต่งงาน ขายต่อมัดจำถ่ายภาพนิ่งร้าน Vivaris - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขายต่อมัดจำถ่ายภาพนิ่งร้าน Vivaris

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kitty Cat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kitty Cat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขายต่อมัดจำถ่ายภาพนิ่งร้าน Vivaris
    Posted: 11 Sep 2005 at 22:00

ขายต่อมัดจำถ่ายภาพนิ่งร้าน Vivaris สนใจติดต่อ 01-936-7244 ค่ะ

Back to Top
Songdej View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Songdej Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Sep 2005 at 22:55

มาขายต่อมัดจำเหมือนกันครับ 2 พันบาท ภาพนิ่งวันงานร้าน vivaris เนื่องจากผมประสบเหตุจำเป็นทำให้ต้องเลื่อนงานออกไปอย่างไม่มีก ำหนด ถ้าเพื่อนๆสนใจก็ติดต่อมานะครับ songdejd@yahoo.com อย่าเข้าใจผิดนะครับว่าที่ vivaris ถ่ายไม่ดีหรือไม่สวย ผมชอบผลงานที่นี่มากๆ แต่ตอนนี้ผมเจอเหตุจำเป็น ทำให้ไม่สามารถจัดงานได้ ถ้าผมโชคดีได้จัดงาน ผมรับรองว่าจะกลับไปใช้ vivaris แน่นอน / ขอบคุณครับ

Back to Top
nid_say View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_say Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 14:47

คุณ kitty cat คะ นิดโทรไปแล้วไม่เห็นติดเลยคะพอดีสนใจที่นี้อยู่เหมือนกันคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.072 seconds.