แต่งงาน ขอโค้ด Proshow Gold ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอโค้ด Proshow Gold ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tong_narongsak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tong_narongsak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอโค้ด Proshow Gold ครับ
    Posted: 26 Jun 2013 at 15:10

ลองใช้ Proshow Gold ทำ presentation เองแต่จะรบกวนขอโค้ด เพื่อนๆ พี่ๆที่ใช้ โปรแกรมเสร็จแล้วมาใช้บ้าง อยากจะประหยัดเงินนิดหน่อยอ่ะครับ tong_narongsak@yahoo.com

Back to Top
khunyo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote khunyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2013 at 15:31
พี่ส่งไปให้ใช้ได้หรือเปล่า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote khunyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2013 at 15:32
Originally posted by tong_narongsak

ลองใช้ Proshow Gold ทำ presentation เองแต่จะรบกวนขอโค้ด เพื่อนๆ พี่ๆที่ใช้ โปรแกรมเสร็จแล้วมาใช้บ้าง อยากจะประหยัดเงินนิดหน่อยอ่ะครับ tong_narongsak@yahoo.com

ยินดีด้วยนะครับ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote khunyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jun 2013 at 09:44
ที่ถามไว้ว่าเป็นภาษาต่างดาวในส่วนของ Preview จะแสดงเป็นภาษาไทยนะครับ ส่วนใน Caption จะเป็นภาษาต่างดาวอยู่แล้ว
พี่เอาใจช่วยนะครับ

Back to Top
salo1323 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote salo1323 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2013 at 21:42
รบกวนขอโค้ดด้วยค่ะ kanda1323@hotmail.com  Handshake
ขอบพระคุณไว้ในโอกาศนี้ด้วยค่ะ
Back to Top
noknoipg28 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noknoipg28 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Nov 2013 at 17:18
รบกวนขอ activated code หน่อยค่ะ
ส่งมาทาง nokinoko@me.com นะคะ

ขอบคุณค่ะLOL
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.104 seconds.