แต่งงาน เจ้าสาวนครศรีธรรมราชช่วยด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวนครศรีธรรมราชช่วยด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
SwanHong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SwanHong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวนครศรีธรรมราชช่วยด้วยค่ะ
    Posted: 16 Jun 2013 at 20:00
สวัสดีค่ะ จะแต่งงานวันที่ 23/11/13 ค่ะที่โรงแรมแกร์ปาร์ค นครศรีธรรมราช (บ้านเกิดเจ้าสาว)
ทั้งเจ้าสาวและเจ้าบ่าว มาเรียนและทำงานที่กรุงเทพหลายปีแล้วค่ะ
ทางโรงแรมจัดเตรียมงานเกือบทั้งหมดแต่ยกเว้น ชุ้มดอกไม้หน้างานและพวกชุดเครื่องเสียงค่ะ
เพื่อนๆที่นครศรี มีที่ไหนแนะนำได้บ้างรึเปล่าค่ะSmile
Back to Top
ajareerat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ajareerat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jun 2013 at 10:23
ซุ้มดอกไม้หน้างาน ไม่ทราบว่าพอจะมีแบบไว้ในใจบ้างรึป่าวค่ะ จะได้แนะนำถูก  #คนคอนเหมือนกันค่ะ ^^
Back to Top
jantira View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jantira Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 May 2014 at 14:01
แนะนำเลยคะ
https://www.facebook.com/foreverweddingstudio.by.am
เพื่อนสนิทเค้าเอง
ปีหน้าจะแต่งก็ใช้บริการร้านนี้คะ ครบวงจร ลอง inbox ไปคุยนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.