แต่งงาน follow viriya_weddingcard intragram ได้เล้ยย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

follow viriya_weddingcard intragram ได้เล้ยย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
viriyav View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Viriya

Post Options Post Options   Quote viriyav Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: follow viriya_weddingcard intragram ได้เล้ยย
    Posted: 03 Jun 2013 at 17:41
 สวัสดีค่ะเพื่อนๆ 

ตอนนี้ Viriya ในเครือ Idealounge Group มี intragram ให้เพื่อนๆ ได้ follow เพื่อเข้าไปชมการ์ดสวยๆ และเลือกซื้อเลือกสั่งได้จากทางเรานะคะ ที่ viriya_weddingcard ค่ะ สามารถตาม follow ใน intragram ได้เลยนะคะ

หรือเข้ามาเลือกดู Collection 2013 ได้ที่ ร้านวิริยา
330-332 ถนนพาหุรัด กทม 10200
0899699947-8 ได้เลยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
วิริยาค่ะ
www.idealoungegroup.com

www.facebook.com/viriya.weddingcard

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.081 seconds.