แต่งงาน สอบถามเรื่องฤกษ์แต่งปีหน้าครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่องฤกษ์แต่งปีหน้าครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jackchong99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jackchong99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่องฤกษ์แต่งปีหน้าครับ
    Posted: 28 May 2013 at 21:33
ปีหน้าผม plan ไว้ว่าจะแต่งงานอ่ะครับ เลยไม่แน่ใจว่าตอนนี้สามารถที่จะไปให้ซินแสดูฤกษ์ของปีหน้าได้หรือยังครับ ถ้ายัง ควรจะต้องเป็นช่วงไหนครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ พอดีเป็นมือใหม่อ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
J@cK
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.066 seconds.