แต่งงาน หน้าที่ของแม่งานรันคิวแตกต่างกับออแกไนซ์ยังไงคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หน้าที่ของแม่งานรันคิวแตกต่างกับออแกไนซ์ยังไงคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
PDJT View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PDJT Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หน้าที่ของแม่งานรันคิวแตกต่างกับออแกไนซ์ยังไงคะ
    Posted: 15 May 2013 at 06:40
กำลังคิดว่าจะจ้างแบบไหนดี แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจในหน้าที่ของแม่งานรันคิวกับออแกไนซ์ค่ะ

แม่งานรันคิว แค่รันคิวงานให้เป็นไปตามที่เราต้องการใช่ไหมคะ

แล้วออแกไนซ์หน้าที่ต่างกันอย่างไรคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
PDJT View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PDJT Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 May 2013 at 08:22
ขอบคุณค่ะคุณพั้นช์ เราลองสอบถามสองสามเจ้าแล้ว เขาจะดีลกับโรงแรมให้เลย เราชอบเจ้านึง แต่เขาไม่ได้ให้รายละเอียดอะไรมาก พอจ่ายมัดจำก็เงียบค่ะ แต่เราคิดว่าอีกตั้งหลายเดือนจะถึงงานมั้งคะ เขาถึงเงียบไป ค่อยๆแล้วคงต้องติดต่ออีกทีคะ หวังว่าตัวเราคงไม่โชคร้ายจนเกินไปค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.079 seconds.