แต่งงาน หาเพชรครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาเพชรครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pt01 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pt01 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาเพชรครับ
    Posted: 13 May 2013 at 22:00
ตั้งใจจะซื้อแหวนเป็นเพชรเม็ดเดียวครับ หรือมีบ่าข้างละเม็ดก็ได้
ที่คิดไว้คือทรง round brilliant และ spec อยากได้ไม่ต่ำกว่า 1Ct./I/VS2, 3Ex, non-fluo, cert GIA ครับ

ตัวเรือนสนใจ platinum หรือถ้าไม่มีก็ white gold ก็ได้ครับ

ยังไงก็รบกวนตีราคา spec ประมาณนี้หรือของที่มีที่ใกล้เคียงด้วยครับ

ร้านไหนมีของให้ดูได้เลยบอกได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.100 seconds.