แต่งงาน หาฤกษ์แต่งงานจากพระ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาฤกษ์แต่งงานจากพระ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Ladyize View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ladyize Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาฤกษ์แต่งงานจากพระ
    Posted: 05 May 2013 at 10:27
อยากทราบว่าถ้าต้องการหาฤกษ์แต่งงาน ควรจะไปวัดไหนดีค่ะ พอดีครอบครัวแฟนอยากได้ฤกษ์จากพระนะคะ ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ บ้านของพวกเราอยู่เขตบางแค ค่ะ 
Ladyize
Back to Top
mumoo_pukluk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mumoo_pukluk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2013 at 15:41

ตามมารอฟังด้วยคนค่ะ

Back to Top
Ladyize View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ladyize Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2013 at 19:45
@คุณ  mumoo_pukluk ค่ะ  ทางเราได้ไปหาพระที่วัดชนะสงครามให้หลวงพ่อท่านดูให้อ่ะค่ะ พอดีว่าท่านบอกว่าหลังมิถุนายนแต่งได้เลย แต่คิดว่ามันเร็วเตรียมงานไม่ทัน เลยรอฤกษ์ประมาณน่าจะปลายๆปีเพื่อเอาฤกษ์แต่งปีหน้าค่ะ   หลวงพ่อเลยบอกว่าไว้ฤกษ์ของปีหน้าออกแล้วมาดูใหม่ อีกที จะได้ไม่เคลื่อน แต่ดีมากเลยค่ะลองไปดู หลวงพ่ออยู่ คณะ12 ค่ะ แนะนำค่ะ 

Ladyize
Back to Top
mumoo_pukluk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mumoo_pukluk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 May 2013 at 08:32
@ K.Ladyize
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ไว้มีโอกาสจะแวะไปหาหลวงพ่อดูค่ะ
ของเรากำหนดคร่าวๆไว้ มค.-มี.ค. 57 ค่ะTongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.178 seconds.