แต่งงาน อยากเช่าไฟร่มไว้หน้างานสัก 2 ดวง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากเช่าไฟร่มไว้หน้างานสัก 2 ดวง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nikcanon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nikcanon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากเช่าไฟร่มไว้หน้างานสัก 2 ดวง
    Posted: 07 Sep 2005 at 02:21
อยากเช่าไฟร่มไว้หน้างานสัก 2 ดวง ไม่ทราบว่าที่ไหนถูกบ้างคะ แค่เช่าไม่ต้องให้ช่างกล้องถ่ายภาพให้คะ ช่วงเวลาสัก 3 ชม.คะ พอจะทราบราคาหรือเปล่าคะ
Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2005 at 21:32

จะเอาทำอะไรคะ ถ้าเอากล้องธรรมดาไปถ่ายเองมันใช้ไม่ได้นะคะ เห็นว่ามันเป็นแฟลชน่ะค่ะ
ไม่ได้เปิดเหมือนไฟวีดีโอ

Back to Top
nikcanon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nikcanon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Sep 2005 at 13:18

คือพอดีว่า มีช่างกล้องที่มีกล้องที่ต้องใช้แฟลซอยู่แล้วน่ะคะแต่เค้าไม่มี อุปกรณ์ไฟร่มอย่างเดียว  อยากได้แค่ไฟร่มหน้างานไม่ท ราบว่าที่ไหนถูกเอางบไม่เกิน3000 เอาไฟ 2 ดวงคะ

Back to Top
ellemay View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ellemay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Sep 2005 at 15:17

ไฟร่มหน้างานติดต่อเช่าไฟได้ที่คุณวรุธค่ะ ราคาไม่แพงเบอร์ 01-9324870ค่ะ

Back to Top
Memory Box View Drop Down
exsp
exsp

Memory Box

Post Options Post Options   Quote Memory Box Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 17:34

แล้วช่างภาพเขาใช้ไฟร่มเป็นหรือเปล่าครับ??

ที่จริงทางช่างภาพน่าจะมีแหล่งเช่าอยู่นะ

ลองถามเขาดู เราเช่าเองเดี๋ยวไม่ถูก spec เขา

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.091 seconds.