แต่งงาน ช่วยแนะนำด้วยค๊า !!! - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยแนะนำด้วยค๊า !!!

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Olive_oilza View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Olive_oilza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยแนะนำด้วยค๊า !!!
    Posted: 06 Sep 2005 at 23:02

ช่วยแนะนำด้วยค๊า !!!

กำลังหาช่างกล้องเก่งๆไปถ่ายงานเต่งงานที่โคราชเดือน พ.ยนี้อ่ะค่ะ

อยากให้ถ่ายvdo + ถ่ายรูปธรรมดา (ต้องรึป่าวน๊า??)

เพื่อที่จะนำมาฉายให้ดูในงานฉลองที่กรุงเทพตอนต้น ธ.ค

ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำได้มั๊ยคะ.....กลัวโดนหลอก

เพราะเมาอเดือนพ.ค.พี่ชายก้แต่งนะ ตกลงกันไว้30000 เอาไปเอามาคิด 60000 เพราะบอกว่าใส่กรอบหลุยมาให้ ปฏิเสธก้ไม่ได้....

Oil & O
Back to Top
theonemanshow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theonemanshow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 12:45
ลองดูสปอนเซอร์ในนีก็มีสวยๆเยอะครับ
Back to Top
jariya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jariya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 20:44

ลองติดต่อเจ้าในเวบดูสิคะ  ที่น่าสนใจก็มี Arty . F4, VIVARIS , Memory Box, Photocom และก็ The Art of Aud ค่ะ  ลองดูว่าเจ้าไหนเจรจาง่ายกว่าดีกว่านะคะ  เพราะเจ้าเหล่านี้เพื่อนๆ ในเวบบอกต่อกันมาว่าดีค่ะ  คงไม่ซี้ซั้วหรอกค่ะ

Back to Top
win 2 View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 21:58

แนะนำ vivaris ด้วยคนครับ งานน้องสาวผมเองครับใช้บริการ vivaris ครับ

http://my.inlovephoto.com/gallery/album763

http://my.inlovephoto.com/gallery/album761

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2005 at 18:33

ลองเช็ค PM ดูนะคะ โอ้เอ้ ส่งข้อมูลไปให้แล้วค่ะ

(PM = Private Messenger ตรงมุมขวาบนน่ะค่ะ)

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.092 seconds.