แต่งงาน รบกวนแนะนำ Organizer จัดงานแต่งหน่อยจ้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนแนะนำ Organizer จัดงานแต่งหน่อยจ้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mooaof View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mooaof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนแนะนำ Organizer จัดงานแต่งหน่อยจ้า
    Posted: 26 Apr 2013 at 11:36
รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว Wedding Square.com แนะนำ Organizer  จัดงานแต่่งงานหน่อยค่ะ  ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยค่ะ อีก 4 เดือนก็จะถึงงานแล้ว  เพิ่งได้ฤกษ์มาอ่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ Tongue
Back to Top
mooaof View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mooaof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Apr 2013 at 13:39
ขอบคุณค่ะพี่
งานเช้ากะว่าจะไปที่โรงพยาบาลสงฆ์ค่ะ แต่ไม่ว่าง เลยคิดว่าน่าจะจัดงานที่บ้านค่ะ

ไม่ทราบว่าต้องเริ่มจากตรงไหนก่อนอ่ะค่ะพี่ เลยอยากขอคำแนะนำ Confused
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.137 seconds.