แต่งงาน สมาชิกใหม่รายงานตัวคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่รายงานตัวคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nid_say View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_say Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่รายงานตัวคะ
    Posted: 05 Sep 2005 at 23:02
สวัสดีคะเพื่อนๆชาวเว็บดิ่งชื่อนิดคะเข้ามาอ่านในนี้ได้ 2-3 เดือนแล้วคะแอบเข้ามาเก็บข้อมูลอยู่นานเลย แต่ไม่ได้แนะนำตัวซะที่วันนี้อยากจารูจักกับเพื่อนๆบ้างก็เลยมา แนะนำตัวอย่างเป็นทางการซะทีคะ แล้วก็มีเรื่องมารบกวนเพื่อนเลย แฮะ....แฮะ เกรงใจจัง คือว่าเราคาดไว้คร้าวว่าจาจัดงานเย็นที่เชอราตันแกรนนะคะกำลังห าช่างภาพวันงานนะคะมีถูกใจอยู่ 2 ที่แต่ตัดสิงใจไม่ถูซะที คุณเบนซ์ vivaris กับ เก๋ arty นะคะวอนเพื่อนช่วยโหวตทีหรือช่วยโพสรูปเจ้าสาวที่จัดงานที่เชอร าตั้นแกรนของทั้งสองร้านมาให้ดูหน่อยอะคะ ขอบคุณมากๆคะ
Back to Top
aommie View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote aommie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2005 at 01:34
มา vote ให้ Artyphoto จ้ะ เพราะชอบ style การถ่ายรูปของพี่เก๋เป็นการส่วนตัวค่ะ
Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2005 at 10:40

หากชอบทางการหน่อยก็ vivaris

หากชอบแบบ freestyle ก็ Arty Photo

สวยทั้งคู่ค่ะ

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
PhotoLaTae View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PhotoLaTae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2005 at 12:56
ชอบ Arty ครับ.. อย่าตัดสินใจนานรีบจองนะครับ เห็นว่าพี่เก๋คิวเต็มเร็วมาก..>> เดี๋ยวอดนะจ๊ะ!! 
PHOTOLATAE   PHOTOGRAPHY
Main Site: http://www.photolatae.com
Tel / LINE / WhatsApp : เต้ 089-1277488 | contact@photolatae.com
Back to Top
theonemanshow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theonemanshow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 12:42

สวัสดีครับคุณนิดนี้เป็นผลงานของแต่ละร้านนะครับ ขออณุญาติทางร้านด้วยนะครับ

http://www.upgallery.com/gallery/album568 ผลงานของ vivaris ถ่ายที่เชอราตั้นเเกรน

http://www.artyphoto.net/gallery/main.php?g2_view=core:ShowItem&g2_itemId=8699        ผลงานของ อัลตี้โพรโต้ ถ่ายที่เชอราตั้นเเกรน

ชมได้ตามสบายครับ ชอบสไตล์ไหนมากกว่าก็เลือกเลยครับแต่ 2 เจ้านี้ฮิตมากครับระวังคิวเค้าเต็มนะคร๊าบ

Back to Top
nid_say View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_say Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 20:39

ขอบคุณคะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 21:43

โหวตให้ vivaris ครับ เพราะชอบสไตล์ vivaris

Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2005 at 13:00

วิวาริส คะ

Back to Top
i....baby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i....baby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2005 at 14:02

ชอบวิวาริสเหมือนกันคะ

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2005 at 20:15
ให้ vivaris อีกหนึ่งเสียงค่ะ
Back to Top
CHISUKA View Drop Down
exsp
exsp

Wedding Pinky

Post Options Post Options   Quote CHISUKA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Sep 2005 at 22:08

ยินดีต้อนรับค่ะ

Edited by CHISUKA
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.