แต่งงาน มองหา Wedding Planner ปาร์ตี้ทะเลค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มองหา Wedding Planner ปาร์ตี้ทะเลค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Jambojann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jambojann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มองหา Wedding Planner ปาร์ตี้ทะเลค่ะ
    Posted: 07 Apr 2013 at 07:50
สวัสดีค่ะ ตอนนี้กำลังมองหา wedding planner มาช่วยเรื่องปาร์ตี้งานแต่งแนวชายหาดค่ะ อยากได้เปนแบบสนุกสนานสบายๆกันเองค่ะ งานจะจัดที่จันทบุรี ช่วงเดือนมกราคม2014 แขกประมาณ 40-50คน เจ้าบ่าวเป็นอเมริกันเลยอยากได้แนวผสมผสานค่ะ ตอนนี้ยังคิดอะไรไม่ออกเลยอยากได้คนมาช่วยเพราะทั้งเจ้าบ่าวเจ้าสาวอยู่อเมริกาค่ะ รบกวนแนะนำด้วยคร่าาา ขอบคุณค่าาา
Back to Top
nao View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nao Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2013 at 15:24
ลองเข้าไปดูที่www.blossom wedding.com เห็นมีธีมงานเยอะ เคยคุยกับเขา เขาให้เรากำหนดงบประมาณไปแล้วเขาจัดการให้ทั้งหมดรวมทีมควบคุมด้วย พอดีน้องสาวจัดงานกับเขาอะ แต่เป็นงานเช้า ลองดูพี่เขาคุยง่ายไม่เรื่องเยอะ คุยแล้วจบ ไม่มีต่อยอด แต่ก็ลองเช็คหลายๆที่ จาด้ายมีทางเลือก
Lila
Back to Top
Jambojann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jambojann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Apr 2013 at 22:27
ขอบคุณมากนะคะ เด๋วจะลองเข้าไปเชคนะคะ แล้วอาจจะให้น้องที่กรุงเทพโทรไปสอบถามให้ ยังรับสมัครคำแนะนำเพิ่มเติมนะคะ จะได้มีหลายตัวเลือกให้ตัดสินใจอ่ะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.156 seconds.