แต่งงาน วทจส วันที่ 8 ธ.ค 2013 รายงานตัวค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

วทจส วันที่ 8 ธ.ค 2013 รายงานตัวค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nuchinu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuchinu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: วทจส วันที่ 8 ธ.ค 2013 รายงานตัวค่ะ
    Posted: 27 Mar 2013 at 23:45
ได้ฤกษ์มาก้อสองอาทิตย์แล้วยังไม่ได้สถานที่เลยค่ะ ช่วยแนะนำสถานที่สำหรับแขกจำนวนน้อยหน่อยค่ะ มีวทจสคนไหนใช้ออแกไนซ์บ้างค่ะ 
เครียดมากมายCryCry
Back to Top
Ploypipy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ploypipy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2013 at 20:22
ยินดีด้วยค่า แนะนำให้รีบหาสถานที่ก่อนเลย
แขกน้อย นี่เท่าไรอะค่ะ 
เคยไปงานที่ โรงแรมมิลเลนเนียม ฮิลตัน กรุงเทพ กับ ตึกช้าง
ก็มีห้องที่ แขกราวๆ 100-150 คน จัดแล้วน่ารักนะคะ
โรงแรมสยามแอดสยาม (ใกล้รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ) ก็น่ารักดีค่ะ เดินทางง่ายด้วย
มีเวลาเตรียมตัวนาน ไม่ต้องใช้ออแกไนซ์ ก็ได้จ้า ทำเองเลย ^^
Back to Top
Miss Postgirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Miss Postgirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Apr 2013 at 18:05
ยินดีด้วยค่ะ แต่วันเดียวกันเลย ยังสรุปไม่ได้ซักอย่างเหมือนกันค่ะ LOL
Back to Top
za333 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote za333 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jun 2013 at 09:23

สงสัยจะเป็นวันดีมากๆจริงๆ เราก็ได้ฤกษ์วันนี้เหมือนกันค่ะ หาที่ยากมากถามที่ไหนก็เต็มหมดทุกที่เลย นี่ก้อว่าจะเป็นเปลี่ยนวันแล้วค่ะ Cry มีที่ไปดูมาหลายที่มากๆ แต่ต้องรู้จำนวนแขกของคุนเจ้าสาวก่อนนะคะ  ถึงจะแนะนำได้ ไม่เครียดน๊าเด่วไม่สวย Wink 

Back to Top
chongkolphan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chongkolphan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2013 at 14:15
ของเราวันที่ 14 ธันวา  เตรียมงานได้ประมาณ 60%แล้ว 
สู้ๆค่ะ
Back to Top
DollyMod View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DollyMod Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2013 at 12:37
มาให้กำลังใจเจ้าสาวเดือนธันวาค่ะ
เพราะปีที่แล้ว เราก็แต่งเดือนนี้เหมือนกัน
สู้ๆ นะคะ Wink
Back to Top
nutamka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nutamka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2013 at 00:45
 กำลังหาๆ ดูๆ อยู่เหมือนกันค่ะ LOL หาจนมึนเลยคร๊าาา สู้ๆ ค่ะ อย่าไปเครียดเดียวหมดสวยค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.121 seconds.