แต่งงาน Pre-Wedding แบบชิวๆของจริงครับ :P - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Pre-Wedding แบบชิวๆของจริงครับ :P

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
simplymarry View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote simplymarry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Pre-Wedding แบบชิวๆของจริงครับ :P
    Posted: 11 Mar 2013 at 15:42
โปรโมชั่นชิวๆกับทะเลอันดามันครับ 
*รับประกันความสนุกและความประทับใจครับ

Pre-wedding in Krabi ถ่ายรูปกันที่ทะเลแหวก ไร่เลย์ เกาะปอดะ เกาะไก่

ถ่ายรูปหนึ่งวันเต็มๆกับบรรยากาศสุดชิว วิวสุดสวย ออกเรือตะลอนๆเกาะแก่งตั้งแต่ 9โมง-4โมงเย็น ทั้งถ่ายรูป ทั้งเที่ยว ทั้งเล่นน้ำ และดำน้ำครับ หรืออยากจะปีนป่ายไปชมวิวที่ไร่เลย์เหมือนพี่เรย์ในโฆษณาเนสกาแฟก็ได้ครับ :D
กลับมานั่งพักใจรอชมพระอาทิตย์ตกกับถ่ายภาพสุดโรแมนติกที่อ่าวนาง ในราคาพิเศษเพียง 14,900 บาทเท่านั้นครับ **รวมค่าเรือแล้ว! (ถ่ายภาพ+ไฟล์ทั้งหมดแต่งแสงสี+ไฟล์รีทัช20รูป)

ชมภาพเพิ่มเติมได้ที่

ขอบคุณครับ Wink

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.