แต่งงาน ชุดไทยไหมลายสับ สไบลูกไม้ฝรั่งเศษแท้ ชุดในฝันของเจ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ชุดไทยไหมลายสับ สไบลูกไม้ฝรั่งเศษแท้ ชุดในฝันของเจ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sodsaiwedding View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote sodsaiwedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ชุดไทยไหมลายสับ สไบลูกไม้ฝรั่งเศษแท้ ชุดในฝันของเจ
    Posted: 08 Mar 2013 at 01:47

สวัสดีค่ะ

วันนี้ร้านสดใสชุดวิวาห์ ขอเปิดตัวชุดไทย Collection 2013 ด้วยชุดไทยผ้าไหมลายสับปะรด มาพร้อมกับสไบลูกไม้ฝั่งเศษแท้

ที่เจ้าสาวหลายๆคนฝันถึง เพราะเจ้าสาวหลายๆคนอยากมีชุดไทยสวยๆเหมือน แอฟ ทักษอร

หรือชุดที่อยู่ในตำนานที่ไม่เคยเลือนลางอย่างชุดไทยของ กบ สุวนันท์

หลังจากนั้นก็มีเจ้าสาวคนดังหลายๆคนก็ใส่ผ้าถุงแนวนี้

ร้านเราไม่กล้าเทียบรัศมีชุดคนดังขนาดนั้น เราแค่สามารถหาผ้าทีี่่่มันใกล้เคียงเท่านั้น

เพราะผ้าถุงของแอฟที่ทอสอดดินเงิน หรือดิ้นทอง ราคาก็ปาไปหลัก 100,000 กันเลยทีเดียว

ร้านเรายังคงยืนยันสโลแกนเดิมค่ะ "ชุดสวย คุ้มค่า ราคาประหยัด"

ชุดที่เอามาให้ชมวันนี้ ผ้าถุงเป็นผ้าพันสดคือนุ่งสด ไม่ได้ตัดเย็บ ตัดเฉพาะตัวเสื้อ ดังนั้นหมดปัญหาเรื่องไซด์แน่นอน

ทำให้เจ้าสาวสามารถ มิกซ์แอนแมท ได้ตามใจชอบ อยากได้ผ้าถุงสีนี้ใส่กับเสื้อสีนั้น ก็ไม่มีปัญหา

ปล. 2 ชุดนี้ยังไม่ได้ตัดนะคะ แค่เอาผ้ามาพันให้ดูเป็นตัวอย่างเรียกน้ำย่อยไปก่อน 

ตัวที่สุดท้าย ไม่ใช่ไหมลายสับปะรดนะคะ เป็นผ้าย้อมไล่สีอ่อนไปสีเข้ม เห็นสีหวานดีเลยเอามาให้ชมค่ะ

สนใจชุดไหน สามารถเข้ามาลองชุดได้ที่ ร้านสดใสชุดวิวาห์ ซอยลาดพร้าว112

โทร 087-722-7226

กรุณาโทรนัดล่วงหน้านะคะ

Edited by sodsaiwedding - 08 Mar 2013 at 09:55
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.