แต่งงาน หาช่างขอนแก่น - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างขอนแก่น

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nu_taeve View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nu_taeve Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างขอนแก่น
    Posted: 31 Aug 2005 at 17:32

ณ วันนี้ยังหาช่างภาพนิ่งไม่ได้เลยค่ะ คุณอ๋องแนะนำคุณเอแต่ติดงานแล้ว เพื่อนใครมีช่างภาพ ที่ถ่ายประมารณmemory box  รบกวนช่วยแนะนำก้วยนะคะ ร้อนใจจัง

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2005 at 18:47

ติดต่อคุณปุ๊บปั๊บดูสิคะ เป็นเพื่อนของคุณเอค่ะ

Back to Top
nu_taeve View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nu_taeve Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Sep 2005 at 00:42

to khunao_aeey อขบคุณค่ะ  ไม่ทราบว่ามีเบอร์โทรคุณ ปุบปั๊บมั้ยคะ หรือมีผลงานของคุณปุ๊บปั๊บมั้ยคะ รบกวนหน่อยนะคะ

อีฟ

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2005 at 07:44

โอ้เอ้ไม่มีค่ะ ถึงมีก็บอกในนี้ไม่ได้เพราะคุณปุ๊บปั๊บไม่ได้เป็นสปอนเซอร์ โทรถามจากคุณเอได้เลยค่ะ เพราะเขาเป็นเพื่อนกัน

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.070 seconds.