แต่งงาน ชุดแต่งงานแบบสุดคุ้ม เช่าครั้งเดียวใส่ได้ 2 แบบ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ชุดแต่งงานแบบสุดคุ้ม เช่าครั้งเดียวใส่ได้ 2 แบบ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sodsaiwedding View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote sodsaiwedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ชุดแต่งงานแบบสุดคุ้ม เช่าครั้งเดียวใส่ได้ 2 แบบ
    Posted: 01 Mar 2013 at 01:02

สวัสดีค่ะ

วันนี้นำชุดแต่งงานแบบสุดคุ้มมาให้พิจารณาค่ะ "คุ้มค่า ราคาประหยัดแน่นอน"

เริ่มด้วยชุดแรก ตัวนอกสุดออกแนวเจ้าหญิง

พอถอดตัวนอกออกกลายเป็นเจ้าสาวเปรี้ยวเลยทีเดียว ด้วยชุดซับในสั้นแต่คลุมลูกไม้อีกชั้น

ชุดที่ 2 เป็นชุดสั้น กระโปรงไหมแก้ว

พอถอดกระโปรงไหมแก้วออก กลายเป็นชุดลูกไม้ทรงเอ ดูหวานไปอีกแบบ

ฝากร้านเล็กๆไว้พิจารณาด้วยนะคะ

สนใจสามารถลองชุดได้ที่ร้านสดใสชุดวิวาห์ ซอยลาดพร้าว 112

กรุณาโทรนัดล่วงหน้านะคะ

087-722-7226 เมย์

ดูรูปชุดอื่นๆคลิ๊กที่โลโกค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.066 seconds.