แต่งงาน ตามหารองเท้าเจ้าสาว ขนาด 35,36 สูง 5 นิ้วค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหารองเท้าเจ้าสาว ขนาด 35,36 สูง 5 นิ้วค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
chomp. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chomp. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหารองเท้าเจ้าสาว ขนาด 35,36 สูง 5 นิ้วค่ะ
    Posted: 20 Feb 2013 at 12:00
อยากได้รองเท้าที่สูง แต่ขอใส่สบายหน่อยด้วยอ่ะค่ะ (สูงต่างกับวทจบ.ตั้ง 30 cm. แน่ะค่ะ) LOL

เท้าเรายาว 22 cm. กว้าง 8 cm. น่ะค่ะ

คิดว่าน่าจะเป็นเบอร์ 35 หรือ 36 นี่แหล่ะค่ะไม่มั่นใจ

มีร้านไหนแนะนำ หรือใครต้องการส่งต่อมั้ยคะ

Chomp.
Back to Top
boomgaek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote boomgaek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Mar 2013 at 16:13
ของเราก็สูงห่างเจ้าบ่าว 20ซม. ค่ะ แต่ใส่ 3 นิ้ว  ถ่ายรูปออกมาก็สวยดีนะคะ เราว่าบางที...ไม่ต้องใส่สูงขนาดนั้นก็ได้คร่า
เพราะถ้าเราไม่ได้ใส่สูง 5 นิ้วเป็นประจำ กลัวเวลาเดินจะพลาดได้นะคะ ^^ แต่ยังไงก็ขอให้ได้รองเท้าไวไวนะคะ สู้ๆๆ
http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=168651
Back to Top
chomp. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chomp. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2013 at 11:32

ไปลองๆดูที่ร้านมาบ้างแล้วค่ะ ที่สูงกว่า 3 นิ้วนี่เดินไม่ไหวจริงๆ

(ช่วงสั้นแล้วยังไม่มีความสามารถ เหอๆ)
ขอบคุณ คุณ boomgaek นะคะ ^ ^
Chomp.
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.