แต่งงาน ร้านแถวท่าน้ำนนท์ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ร้านแถวท่าน้ำนนท์

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
neang21 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neang21 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ร้านแถวท่าน้ำนนท์
    Posted: 30 Aug 2005 at 17:40
เมื่อวานก่อนขับรถไปแถวท่าน้ำนนท์ คะ เห็นร้านชุดแต่งงานเต็ม 2 ข้างทางเลย ร้านไม่ใหญ่มากหรอก พอกลับบ้านก็มาดูข้อมูลในเว็บ ก็มีพูดถึงนิดหน่อยเองคะ ใครพอจะมีประสบการณ์ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยได้ไหมคะ อยากทราบจริงๆ เพราะเห็นราคาถูกกว่าstudioมากๆๆๆๆ ใครก็ด้ไขข้อข้องใจหน่อนนะคะ ให้ไม่สะดวก mail มาบอกก็ได้คะ neang21@hotmail.com
Back to Top
aommie View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote aommie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 12:16
เคยขับรถผ่านเหมือนกันค่ะ เห็นด้วยกับคุณneang ค่ะ มีร้านเต็มไปหมดเลย แต่ยังไม่เคยแวะลงไปถามสักที อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันค่ะ ถ้ามีผู้ที่เคยใช้บริการร้านแถว ๆ นั้นมาแนะนำ ก็จะดีมากเลย ติดตามรออยู่เหมือนกันค่ะ
Back to Top
nongkoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongkoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 15:06

ก้อยเองบ้านก้ออยู่นน ค่ะ กำลังคิดว่าจะไปดูร้านแถว ถนนตะนาว เพราะมี พี่ แนะนำค่ะ เผื่อจะถูกกว่า แต่ว่าก้อยไปถ่ายรูปที่ร้านคมสัน 8 นะ ตรง ท่าน้ำนนท์ค่ะ ร้านนี้ถ่ายรูปดีที่สุดในย่านจังหวัดนนเลยค่ะ ขอเวลาอีก 2 อาทิตย์ แล้วจะมาโพสนะ เผื่อไปลองชุด แล้วถามราคามาเป็นข้อมูลค่ะ ที่ว่าถูก ๆ น่าจะร้าน อะไรนะ ออก เกาหลี ๆ ญี่ปุ่น ๆ หน่อยแน่เลย ลดราคา ถ่ายรูป เหลือแค่ 2 พันกว่าบาท เอง แต่ ไม่ค่อยชอบหนะค่ะ มีหลายร้านนะค่ะ ลองเข้าไปติดต่อดูสิค่ะ อีกอย่าง ช่วงนี้ กำลังแข่งขันกันด้วยค่ะ ก้อยเอง รอ  ๆ จนกว่าจะได้ที่ถูกใจ ยังไม่รู้จะทันไหม แต่งเดือน พย. ค่ะ ดีใจค่ะ ที่มีคนรู้จักแถวบ้านเราด้วย อิ ๆๆๆ

น้องก้อย

Back to Top
amm_es5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amm_es5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2005 at 11:06
จริงๆ แล้ว เมื่อก่อนเนี่ย แถวท่าน้ำก็จะดังนะค่ะ เพราะมีร้านเยอะ แต่เดี๋ยวนี้รูปแบบธุรกิจแต่งงาน บูมขึ้น มีรูปแบบที่ทันสมัยมากกว่าเดิม ตรงท่าน้ำเลยเงียบๆ ไป อ่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.