แต่งงาน ถ่ายภาพนิ่งวันงานเลือกใครดีคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถ่ายภาพนิ่งวันงานเลือกใครดีคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
astaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote astaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถ่ายภาพนิ่งวันงานเลือกใครดีคะ
    Posted: 30 Aug 2005 at 12:54

ขอรบกวนช่วยออกความคิดเห็นให้หน่อยค่ะว่าจะเลือกใครมาถ่ายภาพนิ ่งวันงานให้ดีคะ ระหว่างพี่อู๊ด หรือพี่เก๋ Artyphoto หรือ พี่เบ๊นซ์ VIVARIS

ขอคุณมากค่ะ

Back to Top
ณีย์ View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2005 at 14:11

โหวตให้ vivaris ค่ะ 10 คะแนนเต็มเลย

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2005 at 19:56

หนึ่งเสียงให้vivarisครับ

Back to Top
same View Drop Down

Post Options Post Options   Quote same Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2005 at 23:01

vote Arty ค่ะ 

จองคิวคุณเก๋ไว้แล้วเหมือนกันค่ะ

Back to Top
Mr.United View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mr.United Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 00:24

Arty ครับ .......... ไม่มีคะแนนให้ เพราะเก่งเหลือหลาย ...

Only United
Back to Top
aommie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aommie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 01:14
ชอบ style Artyphoto ค่ะ ขอ vote ให้หลาย ๆ เสียงล่ะกันนะ 

Edited by aommie
Back to Top
Gwang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Gwang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 09:24

ชอบ Arty ที่สุดค่า

Back to Top
Memory Box View Drop Down
exsp
exsp

Memory Box

Post Options Post Options   Quote Memory Box Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 11:31

ชอบใครก็รีบไปจองก่อนนะครับ

เดี๋ยวจะเต็มซะก่อน

เดี๋ยวต้องมา post ใหม่ว่าถ้าไม่ใช่ 3 ร้านนี้จะ vote ให้ร้านไหนดี

Back to Top
suwandees View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suwandees Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2005 at 23:11

นั่นสิ ลองโทรไปถามว่าคิวคนไหนว่างก็เอาคนนั้นแหละ เพราะท่าทางจะไม่ว่างทั้ง 3 คนเลย แต่ส่วนตัวชอบ Arty มากที่สุดค่ะ

http://s185.photobucket.com/albums/x314/suwandees/
Back to Top
yu-mi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yu-mi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2005 at 14:38
เชียร์ Arty ค่ะ ชอบ style มาก
Back to Top
*oop....sy !* View Drop Down

Post Options Post Options   Quote *oop....sy !* Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2005 at 20:20

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น อุบแนะนำให้เข้าไปดูผลงานจริงที่ร้านเลยจะดีกว่าคะ แล้วค่อยว่ากันอีกที่ว่าชอบสไตล์ไหน

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2005 at 19:37

เชียร์ vivaris อีกแรงจ้า สู้...สู้

Back to Top
lala29 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote lala29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2005 at 11:23
เชียร์คุณเก๋ค่ะ
Back to Top
PhotoLaTae View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PhotoLaTae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2005 at 17:46
รีบๆจองนะคร้าบ.. เดี๋ยวอดได้ช่างภาพมือโปร..
PHOTOLATAE   PHOTOGRAPHY
Main Site: http://www.photolatae.com
Tel / LINE / WhatsApp : เต้ 089-1277488 | contact@photolatae.com
Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 12:03

สามเจ้านี้เลือกได้ทุกคนเลยอ่ะค่ะ

ส่วนตัวเคยใช้ทั้ง vivaris และ arty งานก้อออกมาดีทั้ง 2 งานนะคะ ถ้าอยากได้พิธีการเลือกวิวาริส

แต่ถ้าเน้นแคนดิดเยอะๆ ก้อเลือก arty ไปค่ะ

งานเรา 3 วัน วิวาริส 2 arty 1 ค่ะ ทุกคนชอบหมดนะคะ

แต่ถ้าวิวาริสเนี่ยจะมีรูปคู่ย่าวสาวเยอะมากๆๆๆๆๆ แคนดิดระหว่างงานก้อโอเคนะคะ

arty ได้มุมมองที่แตกต่าง แต่ไม่ค่อยมีรูปคู่บ่าวสาวเท่าไหร่อ่ะ แงๆๆๆ

สุดท้ายอยู่ที่ความชอบอ่ะ

Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 12:07

เสริมอีกนิด วิวาริสมีช่าง 2 คนไม่คิดเงินเพิ่มนะคะ

Back to Top
theonemenshow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theonemenshow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2005 at 22:50

สวัสดีครับนี้เป็นผลงานของแต่ละร้านนะครับ ขออณุญาติทางร้านด้วยนะครับ

http://www.upgallery.com/gallery/album568 ผลงานของ vivaris

http://www.artyphoto.net/gallery/main.php?g2_view=core:ShowItem&g2_itemId=8699        ผลงานของ อัลตี้โพรโต้

http://www.weddingsquare.com/picpro/PictureGallery.asp?path= audphoto/007_6_April_03/      ผลงานของ พี่อู้ต

ชมได้ตามสบายครับ ชอบสไตล์ไหนมากกว่าก็เลือกเลยครับแต่ 2 เจ้านี้ฮิตมากครับระวังคิวเค้าเต็มนะคร๊าบ

Back to Top
archsyk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote archsyk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2005 at 11:06
วิวาริสค่ะ ภาพสวยมาก
Back to Top
i....baby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i....baby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2005 at 14:26
ชอบ วิวาริส เหมือนกันคะ
Back to Top
Nampeung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nampeung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2005 at 07:08
จริงๆแล้วเลือกใครก็ดีเหมือนกันหมดค่ะ แต่ขอมาเชียร์พี่เก๋หน่อยละกัน พี่เก๋ก็ถ่ายภาพบ่าวสาวพอสมควรนะคะ แต่อาจจะต้องบอกพี่เค้าไว้หน่อยนึงถ้าอยากได้ภาพคู่เยอะๆๆ ของอย่างงี้คุยกันได้ค่ะ
Back to Top
REMCO View Drop Down

Post Options Post Options   Quote REMCO Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2005 at 14:33
ชอบพี่เก๋อ่ะค่ะ แต่จองไม่ได้อ่ะ คิวพี่เค้าเต็มแล้ว ฮือๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.