แต่งงาน รับสมัครตัวแทนขายการ์ดแต่งงาน ด่วน จำนวนจำกัด !!!! - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รับสมัครตัวแทนขายการ์ดแต่งงาน ด่วน จำนวนจำกัด !!!!

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
viriyav View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Viriya

Post Options Post Options   Quote viriyav Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รับสมัครตัวแทนขายการ์ดแต่งงาน ด่วน จำนวนจำกัด !!!!
    Posted: 15 Jan 2013 at 12:36
สวัสดีค่ะ 

หายหน้าหายตาไปนานเลยค่ะ วันนี้ ทางวิิริยา และ Idealounge Group มีข่าวดีมาบอกค่ะ 

ทางเรา กำลังรับสมัคร Authorized Dealer สำหรับขายการ์ดแต่งงานของ Idealounge Group ค่ะ กำลัง Soft launch กันอยู่ หากเพื่อนๆ Wedding studi0 หรือใครสนใจ ติดต่อมาที่ 02 22 11 506 กด 12 คุณเจนนิสได้เลยนะคะ 

เราจะมีการ์ดใหม่ๆ ออกมาทุกปีเลยค่ะ อย่าลืมมาเป็นเพื่อนร่วมงานกันนะคะ ขายดีมากๆ เลยค่ะ รับประกันคร้า :)

สามารถดูตัวอย่างการ์ดได้ทาง www.sweetindustry.com นะคะ collection 2013 เสร็จแล้ว แต่กำลังถ่ายรูปลง Web อยู่ค่ะ ใจเย็นๆ นะคะ 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.