แต่งงาน นักร้องต่างชาติงานแต่งงาน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

นักร้องต่างชาติงานแต่งงาน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
NayWS View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NayWS Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: นักร้องต่างชาติงานแต่งงาน
    Posted: 22 Dec 2012 at 12:54
สวัสดีครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำนักร้องต่างชาติสำหรับงานแต่งงานด้วยครับ
พอดีเมื่อประมาณ2อาทิตย์ที่แล้ว ผมไปที่รร.โอเรียนเตลมาแล้วเจอนักร้องผิวสี ร้องดีมากๆครับ
ไม่ทราบใครพอจะแนะนำผมได้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
Back to Top
supercell1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote supercell1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Aug 2019 at 00:25
นักร้องต่าชาติเหรอครับ จำเป็นต้องร้องเพลง
สากลอย่างเดียวรึเปล่าครับ หรือร้องเพลง
ไทยก็ได้ เหมือนกัน เเล้วต้องการนักร้อง
ที่ร้องเพลงเเบบไหนครับ เเบบช้าๆ หรือ
ร้องไปตามบรรยากาศของงานครับผม
นักร้องต่างชาติส่วนมากหายากอยู่นะครับ
ต้องค่อยๆหาจริงๆ ส่วนมากจะมีเเต่นักร้องไทย
นักร้องไทยที่ร้องเพลงสากลได้ก็มีเหมือนกันนะครับ
ร้องเพราะด้วย อยู่ที่เราเลือกอีกทีนึงเหมือนกัน
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.080 seconds.