แต่งงาน ตามหาเครื่องโปรยกระดาษตอนตัดเค้กค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กุมภาพันธ์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาเครื่องโปรยกระดาษตอนตัดเค้กค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
itsmepuipui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote itsmepuipui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาเครื่องโปรยกระดาษตอนตัดเค้กค่ะ
    Posted: 19 Dec 2012 at 12:08
สวัสดีค่ะ เรากำลังจะแต่งงานต้นปีหน้านี้ค่ะ  แต่ตอนนี้ที่หนักใจคือ เรากำลังมองหาเครื่องโปรยกระดาษสีเงินๆขณะตัดเค้ก โทรไป 2-3 ที่แล้ว เค้าบอกว่ามีแต่ paper blow กับ paper shooter ซึ่งจะไม่ตรงกับความต้องการของเรา เราลงรูปตัวอย่างด้วยนะคะ เพื่อนๆพี่ๆท่านไหนพอทราบว่ามันเป็นเครื่องอะไร และหาเช่าได้ที่ไหน ช่วยแจ้งเรานิดนึงนะคะ รบกวนด้วยค่ะ

Edited by itsmepuipui - 19 Dec 2012 at 12:09
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.065 seconds.