แต่งงาน เอาวีดีโองานแต่งแบบล้านนาที่บ้านม่อนฝ้ายเชียงใหม่ม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เอาวีดีโองานแต่งแบบล้านนาที่บ้านม่อนฝ้ายเชียงใหม่ม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
smilebutterfly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote smilebutterfly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เอาวีดีโองานแต่งแบบล้านนาที่บ้านม่อนฝ้ายเชียงใหม่ม
    Posted: 16 Dec 2012 at 00:21
พอดีหยกจ้างช่างวีดีโอสองที่นะคะ
คนแรกใช้กล้องวีดีโอเก็บภาพบรรยากาศในงานทั้งหมดค่ะ หยกเอาMVที่พี่เค้าทำมาให้ดูนะคะ(ถ้าวีดีโอฉบับเต็มจะนานไปหน่อยเดี๋ยวจะเบื่อก่อนค่ะ)

คนที่สองใช้กล้องdslrเก็บช่วงHilightของงานค่ะ

Back to Top
smilebutterfly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote smilebutterfly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2012 at 00:23
วีดีโอHilightเค้าโพสในfacebookอ่ะ ไม่รุuploadยังไงfileมันไม่ขึ้นอ่ะ งั้นฝากlinkแทนละกันนะคะ
http://www.facebook.com/photo.php?v=448406211888078
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.